Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Treo bán AXR giá 5k3xx rải rác ra bán đi bạn. Rải giá hòa lẫn trong giá mà người ta đã đặt đừng đặt giá cạnh tranh. Bán đi để sửa sai (mặc dù có lời nhưng đó chỉ là may)
Khi bạn mua giá cao thì chỉ cần có lời chút đỉnh là bán.
Khi mua được giá thấp thì thích múa như thế nào thì múa. Lúc đó bạn cứ thoải mái mà đặt bán trên 6k.
OK bạn, mình đã order và bán AXR dc luôn đợt sóng đó rùi....Và đang order mua lại 3k5
Còn Fibre thì mình order mua 45k mà chưa dính

mở luôn khóa huấn luyện cơ bản cách trade coins vs cách nhìn nhận xoay quay 1 coin một coin mới đi a ơi, or viết tut tổng hợp kinh nghiệm trade coins của a cũng dc, ok mọi người góp gạo donate ủng hộ a :)

mở luôn khóa huấn luyện cơ bản cách trade coins vs cách nhìn nhận xoay quay 1 coin một coin mới đi a ơi, or viết tut tổng hợp kinh nghiệm trade coins của a cũng dc, ok mọi người góp gạo donate ủng hộ a :)
Trade ko thể viết 1 cái tut là xong đâu. Phải trải qua rồi chiêm nghiệm, học hỏi kinh nghiệm của người khác, người đi trước mới nhanh và giảm thiểu rủi ro ko đáng có.

Trade ko thể viết 1 cái tut là xong đâu. Phải trải qua rồi chiêm nghiệm, học hỏi kinh nghiệm của người khác, người đi trước mới nhanh và giảm thiểu rủi ro ko đáng có.
zạ nên e nói viết tổng hợp kinh nghiệm trade của a để ae xem tham khảo ạ :)

mua Fiber giá 49k :(((( . giờ giảm quá ko biết sao nữa

zạ nên e nói viết tổng hợp kinh nghiệm trade của a để ae xem tham khảo ạ :)
Chuẩn........có thể mình ngu chăng ??? nhưng nếu có cái đó mình cũng ko bit đường, như nước đổ đầu vịt. Đoạn khó nhất là săn tin và lọc tin...........
Vẫn bám gót bác kẹo thui ^^

AXR nên sell or buy thêm a, thấy nó đứng im nãy h :(
nếu có thể chắc bạn sell đi, canh thằng fibre mà mua. chắc 47k vẫn lời

Tối nay 16 trời đẹp, trăng tròn mình có hẹn đi ngắm trăng rồi nên chập tối sẽ ko online được. Các bác trade vui vẻ nhé.

À! STR sẽ giảm ngắn hạn bác nào bán được thì tranh thủ bán khi giá đang còn ngon cơm. Mình đã rút hết các mốc giá mua bên BX rồi nên giá sẽ giảm 1 chút (thực tế là đã giảm 4 phân từ khi rút lệnh rồi).
Còn thằng XBOT. Thằng này đang khó nghĩ đây.
Giá ICO của nó chỉ có 4 số tức là cỡ 5k6 sat thôi. Nhưng giá hiện tại đã là 32k tức là ai mua ICO thì lời 6 lần rồi. Con số này khó xảy ra lắm kể từ xưa đến giờ chỉ có 2 coin thành công với ICO là GB và XBOT. Điều này chứng tỏ người ta rất tin tưởng vào XBOT và bản thân XBOT đã launch rất tốt ( smooth launch). Giá 32k sat là giá tự nhiên chứ chưa pump, giá đó do cộng đồng tự trao đổi với nhau mà thành.
Mình đang lo là: Giá 32k sat là con số lãi 6 lần thì quá cao cho nên mình rất sợ giá ảo. mặt khác nó đang hứa hẹn được pump. Nếu ôm vào khả năng sẽ lên rất cao, có khi nó lên tới 100k sat. Nhưng nếu ko pump mà dev lười nhác thì nó sẽ có thể giảm giá do "nhà đầu tư" phá giá (mình lo nhất khoản này).

Nhưng nếu ko ôm coin này vào thì rất là uổng, nó là 1 coin rất tốt là 1 ý tưởng tuyệt vời khi phát hành XBOT, nó dựa trên nền tảng tweet để vận hành. Giá 100k sat rất dễ xảy ra với loại coin này.

Mình nghiêng về ôm XBOT để bán lời gấp đôi gấp 3 hơn là ko ôm nó. Tỷ lệ thành công mình cho rằng lên tới 80%. Không biết có ai dám mạo hiểm không.

Giá BTC có thể giảm chút đỉnh do lộ tin đồn nhà phát minh bitcoin (satoshi) bị hacker kiểm soát email đồng thời để lộ danh tính các nhà phát triển bitcoin và đòi tiền chuộc.
Ai đang dep btc -e vào có khi cũng kiếm được thêm 1 chút bitcoin ấy nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week