Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
mấy bác chuẩn bị vote cho đồng captcoin bên fair bơm đi, e đẩy lên sàn đây :D

dân việt mình cứ âm thầm theo dõi xong âm thầm bán cho nhau :D chắc chả bao h giá lên đc
đúng rồi, bác chờ tụi tây vào rồi đu theo thôi, giờ đưa đẩy gôm hàng thôi bác, có thể thì bác dìm giá nó xuống đi :D

bác thuhanguyen đặt lênh buy chia ra từng khúc kép tụi nó lên nữa, sợ sức bác bơm k kéo dc tụi nó là khổ, hixxxxx, tụi tây sắp bơm sao k chờ bác :D
dùa chứ tớ mua vào là chính, 300 400 chênh lệch mấy đâu

để tiền gôm vào xst các bác ơi, thằng nav e đẻ ý rồi, tụi tây chưa cóg ôm sao nó pump dc :D

sao e bán giá xst 5 chữ số k dc, :D có lỗi hả các bác bán giá 10k là tự dưng còn 1k :D nó cứ trừ mình 1 so

sao mình làm veryfid với tài khoản fb, nó bảo You did it! Your stellars are on the way!. nhưng chả thấy đồng nào về( hay là do mình làm nhiều tài khoản cùng 1 lúc nên nó khóa)?
mà mình very code với gmail thì nhận được 50str @@. thế hóa ra bjo very fb ko nhận được 75str nữa ak :((

sao mình làm veryfid với tài khoản fb, nó bảo You did it! Your stellars are on the way!. nhưng chả thấy đồng nào về( hay là do mình làm nhiều tài khoản cùng 1 lúc nên nó khóa)?
stellar đang trên đường tới, dịch ra 1 chút là hiểu mà bác

Chắc phải để bác @candylop thiết kế topic mới, đang bàn luận các loài coin mà thỉnh thoảng có ngừoi hỏi str cũng hơi thốn :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week