Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
http://mmo4me.com/threads/topic-tong-hop-tinh-hinh-btc-buy-sell-trade.197657/

Qua nhà mới nào anh em

Vào group rồi đóng phí, mình newbie chẳng có tiền. Toàn ý tưởng ích kỷ của mấy bác có chút tiền chứ mình thấy bác thớt chẳng thấy nói gì cả. Theo mình thì cứ để nguyên thế này, chẳng ảnh hưởng gì cả, các bác ấy vẫn cập nhật tình hình, ai chiến được thì chiến. Có ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giới đâu. Sao cứ thích ăn mảnh thế nhỉ. :rolleyes:
Tiền ko dễ kiếm như bạn nghĩ đâu thử đầu tư rồi bạn sẽ biết.Group có phí để người chơi nghiêm túc,chơi có kế hoạch ko phải vào tranh dành.

đề nghị sếp @candylop sớm mở group fb private để mod close hai topic về stellar
Yes mình sẽ mở group hôm nay. Hôm nay lại có show nên lại bị trễ.

Xui thật hôm qua đoán thế nào thằng BOB cũng cho mình tiền. Đã tính toán rồi thế mà tối qua buồn ngủ nên ngủ sớm. Kết quả sáng nay có scam pump. Mất gần 2 btc tiền lời.

@MOD để topic 1-2 ngày nữa rồi đóng cũng được.

Vào group rồi đóng phí, mình newbie chẳng có tiền. Toàn ý tưởng ích kỷ của mấy bác có chút tiền chứ mình thấy bác thớt chẳng thấy nói gì cả. Theo mình thì cứ để nguyên thế này, chẳng ảnh hưởng gì cả, các bác ấy vẫn cập nhật tình hình, ai chiến được thì chiến. Có ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giới đâu. Sao cứ thích ăn mảnh thế nhỉ. :rolleyes:
Cũng có ảnh hưởng tí chút đó bạn. Có nhiều kế hoạch, chiến lược mua bán. Nếu nhìn thấy 1 cơ hội tốt, có khi chỉ phổ biến và âm thầm tác chiến thì kết quả mới cao. Có những cơ hội thì ko cần như vậy, phổ biến ra ai chiến được thì chiến.

Có group sẽ có nhiều cơ hội kiếm tiền hơn, hoạt động theo nhóm sẽ có nhiều cái lợi. Sau này tạo ra rules mình sẽ nói thêm nhiều cách kết hợp trade kiếm tiền chắc chắn khi cơ hội xảy đến.

Tiền ko dễ kiếm như bạn nghĩ đâu thử đầu tư rồi bạn sẽ biết.Group có phí để người chơi nghiêm túc,chơi có kế hoạch ko phải vào tranh dành.
group còn là nơi để a e làm việc 1 cách có kỉ luật nữa. trên này nhộn nhạo, lúc ăn đc ko ai nói gì, tới lúc ko ăn đc lại quay sang xỉa xói người khác. tốt nhất là cứ đóng phí cho nó nghiêm túc. còn bạn nào đó là newbie thì nếu bạn ko muốn chơi chả ai ép bạn. còn muốn thắng cuộc thì phải có đầu tư. vậy thôi

Cũng có ảnh hưởng tí chút đó bạn. Có nhiều kế hoạch, chiến lược mua bán. Nếu nhìn thấy 1 cơ hội tốt, có khi chỉ phổ biến và âm thầm tác chiến thì kết quả mới cao. Có những cơ hội thì ko cần như vậy, phổ biến ra ai chiến được thì chiến.

Có group sẽ có nhiều cơ hội kiếm tiền hơn, hoạt động theo nhóm sẽ có nhiều cái lợi. Sau này tạo ra rules mình sẽ nói thêm nhiều cách kết hợp trade kiếm tiền chắc chắn khi cơ hội xảy đến.
ủng hộ bác cả hai tay hai chân

Có những chuyện chẳng thể update mãi đc. Bác kẹo phán đúng thì newbie ăn, ăn rồi bác kẹo nhận đc gì? Đến lúc sai thì như bác thuhanguyen bị nói chơi bẩn. Tạo group thì ai thực sự muốn đầu tư, nghiêm túc trade thì vào thôi.

Có những chuyện chẳng thể update mãi đc. Bác kẹo phán đúng thì newbie ăn, ăn rồi bác kẹo nhận đc gì? Đến lúc sai thì như bác thuhanguyen bị nói chơi bẩn. Tạo group thì ai thực sự muốn đầu tư, nghiêm túc trade thì vào thôi.
Mình đảm bảo bác kẹo chỉ đúng nhưng ko biết cách cũng khó ăn được.

chán vl, toàn người VN canh mà mua vào với nhau, đặt giá lên chừng nào tụi nó cũng đặt lên 1 tí :D

xbot ôm 1 cục 30x,xst ôm 8k5 với 9k hết vốn. giờ ngồi nhìn các bác chơi vậy :(

XST giờ mà còn ôm 8k5 thì đợi 87xx xả. Có lên nữa cũng đừng ham.

chán vl, toàn người VN canh mà mua vào với nhau, đặt giá lên chừng nào tụi nó cũng đặt lên 1 tí :D

Có những lúc nhìn vào tức thì, có những lúc phải nhìn xa vài ngày. Ko phải cứ mua vào là giá phải đi lên ngay. Tưởng tượng như cái parabol lõm, mình mua ở cạnh gần đáy bên này thì cũng phải để cho nó xuống đáy rồi nó đi lên lại cạnh khác chứ. Nếu mà mua trúng đỉnh đáy thì cũng là may mắn thôi chứ ko tài nào mua được (cho dù có phán đoán đúng điểm đáy thì mình cũng ko mua được bởi vì có kẻ khác nhanh tay hơn họ mua đáy của mình mất rồi).

tình hình xst ko khả quan rồi , bán sớm lỗ 20-30$ chơi qua cái khác cho chắc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week