Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bạn có quyền nghĩ như vậy.

Nhưng bạn hãy nghĩ thêm chút nữa xem sao? nghĩ để đưa ra giả thuyết và đi tìm cách chứng minh cho lý thuyết đó để củng cố niềm tin về giá cả trong tương lai 1 cách chắc chắn và có cơ sở. Để mình có thể sớm ra quyết định đúng đắn để giành phần thắng lớn hơn.
Bác nghĩ str bắt tay 1 mạng di động thì tính thanh khoản nó ntn.

E ôm str của e từ lúc định bán giá 4x tới giờ ạ :) chỉ là e k biết đc khi nào nên bán ra nên e xin ý kiến bác làm cơ sở mà đặt giá.
Treo đại giá từ 675 tới 700 rồi đi ngủ.

Xbot đang được pump nhé. 18k5 rồi.
thằng xbot này bữa nào cũng kiếm lời dc hết :D, vì ngày nào cũng biến động :D, k chắc sẽ lên đâu, lát nữa bị dupm giờ :D

Cái đó để cho các nhà phát triển khác nó tích hợp. STR chỉ mang lại cho thế giới 1 công nghệ, công cụ tài chính mới.

Về cơ bản thì bây h chỉ có thể chờ. Vì chúng ta ko phải team dev. Còn vấn đề hợp tác với những "ông lớn" vẫn chưa có 1 cơ sở rõ ràng lắm ..... chờ và chờ :D.

Cái đó để cho các nhà phát triển khác nó tích hợp. STR chỉ mang lại cho thế giới 1 công nghệ, công cụ tài chính mới.
vi dụ 1' đt di động đổi = 500str bác nghĩ sao :D

xbot coi chừng bị dính bẫy, rút 5bitcoin ra là xác định :D

xbot đã lên 18k. có lên xả để bớt lỗ không, hôm trc mua 26xxx. tư vấn giúp em với
Mua 26xxx thì treo 29xxx trở đi kiếm lời đi. Đừng động đậy gì cả cứ treo vậy coi như ko biết gì chỉ vào nhìn thôi. Khi nó pump thật thì nó sẽ lên tới mức giá cao thôi.

Khi nó đo lường volume để đạt tới 1 tagert nào đó mà thấp thì nó sẽ lên cái rẹt nhanh hơn và dễ dàng hơn.

vi dụ 1' đt di động đổi = 500str bác nghĩ sao :D
Có nghĩa là có thể mua 1 phút đt giá 500str.
Nó cũng giống như chụp 1 show ảnh giá 15k str đó mà.

Mua 26xxx thì treo 29xxx trở đi kiếm lời đi. Đừng động đậy gì cả cứ treo vậy coi như ko biết gì chỉ vào nhìn thôi. Khi nó pump thật thì nó sẽ lên tới mức giá cao thôi.

Khi nó đo lường volume để đạt tới 1 tagert nào đó mà thấp thì nó sẽ lên cái rẹt nhanh hơn và dễ dàng hơn.
coin này tụi dev làm rất từ tốn, k vội vã gì cả, cộng đồng của nó cũng rất trung thành, rất nhìu ng giữ coin :D, k cần xoắn với nó :D

bác nói làm em yên tâm quá, ôm tới cùng vậy,

Đúng vậy bởi vậy cho nên nhìn cái thế thì lạc quan lắm, nhìn thấy giá tăng đó nhưng có dám chắc là bền vững ko để mà còn ôm? Cho nên mới nó mới tạo ra 1 cái hình dạng biểu đồ deepchart nhìn rất là giằng co nhau, chỉ cần 1 bên sụp đổ thì giá sẽ tăng mạnh (tăng mong manh) hoặc giảm cái rẹt.
Khối lượng và khoảng cách các bước giá dài ra rất dễ làm người ta hoảng sợ.
Do đó nếu muốn mua thì ko nên treo mua qua đêm giá cao trong lúc này.
Nếu muốn bán thì hãy treo giá khá cao qua đêm trong lúc này.
Không đặt lệnh mua bán ở thế giằng co nhau rồi đi ngủ.

đêm qua là một đêm ko ngủ vs cái kia r a ơi nên h niệm ra ít thứ, mà STR e ôm thì rải thôi chuk ko gôm cục, thêm nữa nếu nó đang tính làm quả tương tự cái trời đánh tối qua thì ko khả thi vì chắc chắn STR ko scam theo kiểu bỏ chạy lấy của vì nếu vậy sẽ bị cộng đồng quay lưng và cũng đi ngược hoàn toàn mong muốn bạn đầu của nó là phổ cập STR, cho nên e nghĩ nó tính làm quả theo chiều hướng tích cực để có thóc vững vàng mà trồng lúa, tức e nghĩ là đưa hệ thống của nó phổ biến song hành bên cạnh bitcoin hiện h (ko phải về mặt giá trị, mà là tính cầu nối giữa các cặp tiền), nếu như vậy thì chắn chắn ae ta ko thể bỏ rơi nó dc mà phải dùng nó, như vậy đúng vs mog mún của nó r.

Ps: e viết hơi cẩu thả, thiếu mạch lạc tại cô dạy văn bỏ dạy mog là đọc cũng rõ ý chủ quan của e :D

ai đang sell xbot thì rút lệnh đi cho nó lên nữa nhé, :D

đêm qua là một đêm ko ngủ vs cái kia r a ơi nên h niệm ra ít thứ, mà STR e ôm thì rải thôi chuk ko gôm cục, thêm nữa nếu nó đang tính làm quả tương tự cái trời đánh tối qua thì ko khả thi vì chắc chắn STR ko scam theo kiểu bỏ chạy lấy của vì nếu vậy sẽ bị cộng đồng quay lưng và cũng đi ngược hoàn toàn mong muốn bạn đầu của nó là phổ cập STR, cho nên e nghĩ nó tính làm quả theo chiều hướng tích cực để có thóc vững vàng mà trồng lúa, tức e nghĩ là đưa hệ thống của nó phổ biến song hành bên cạnh bitcoin hiện h (ko phải về mặt giá trị, mà là tính cầu nối giữa các cặp tiền), nếu như vậy thì chắn chắn ae ta ko thể bỏ rơi nó dc mà phải dùng nó, như vậy đúng vs mog mún của nó r.

Ps: e viết hơi cẩu thả, thiếu mạch lạc tại cô dạy văn bỏ dạy mog là đọc cũng rõ ý chủ quan của e :D
hôm qua là tại thằng dev newbie trên bitcointakl mà k ai đẻ ý :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week