Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Lỡ chuyến tàu XBOT khởi hành lúc 23h rồi :D
Mải lo ôm CAPT mà quên XBOT đang ở đáy (đã có ý định mua vào @ 12-13k)
Thím nào ôm xbot giá 13,14 giờ ngon cơm :D

Mình có nói rồi mà. XBOT khi còn 11k 12k đó là lúc mới bắt đầu của nó. Sự giảm giá tới mức đó là để lập lại 1 sự công bằng khác cho tất cả mọi nguwoif. Chắc chắn những ai trade coin đều phải mua vào ở giá đó.
Mình thì kỳ vọng giá 9k5 nên ko mua được.

Không thấy anh em nào vào lướt sóng em LSD nhể. Qua nay nó cứ xuống 3,4x rồi lại lên tới 7x lận. Lướt sóng cũng ngọt canh mà
Tốt, lướt sóng ở mức giá này khá an toàn và có nhiều cơ hội để cho bạn kiếm x2 x3 x4...

thấy giá đang gần đinh nên ko dám ôm
Trade doge bằng phương pháp khác, cần nhiều vốn. Ít vốn không nên trade loại này vì ko có lời tốn công và nhiều rủi ro.

Mình đã ghi rất rõ, mấy bạn chú ý từ ngữ của mình.

Trade doge bằng phương pháp khác, cần nhiều vốn. Ít vốn không nên trade loại này vì ko có lời tốn công và nhiều rủi ro.

Mình đã ghi rất rõ, mấy bạn chú ý từ ngữ của mình.
um anh. nên em ko có chơi nó. Nay chủ nhật yên ắng quá anh nhỉ

LSD ko dám mạo hiểm, nhỡ nó nổ bom break out khỏi bittrex là mơ về giấc mơ thần tiên luôn :v Hôm qua đã tiễn e nó đi ở giá 6k và k hẹn gặp lại :D
Hồi sáng lướt được thằng VRC lời 10% an toàn :D

ôm gần 100k Doge :v hy vọng trúng ở mốc 100 satoshi hehe!

Bạn có quyền mơ, chuyện đó xảy ra 5 lần với doge rồi.

Không hiểu chuyện gì đang xảy ra với STR
Tối qua mình có làm 1 bài dài lòng thòng rồi bạn ko đọc à.

Giá STR đang ở cái thế giằng co nhau, chỉ cần sập 1 giá là nó tự lên cái ào hoặc xuống cái ào. Do đó ko trade qua đêm khi đặt mua hay bán với biên độ hẹp. Mình mới treo mua giá rất thấp thế mà sáng nay đi về thăm trường xưa 1 vòng thì lại khớp lệnh hết. Nó sẽ lên lại 5% ngay thôi. hehe

Nói chung bạn nên đọc lại bài hôm qua của mình.

Giá STR đang ở cái thế giằng co nhau, chỉ cần sập 1 giá là nó tự lên cái ào hoặc xuống cái ào. Do đó ko trade qua đêm khi đặt mua hay bán với biên độ hẹp. Mình mới treo mua giá rất thấp thế mà sáng nay đi về thăm trường xưa 1 vòng thì lại khớp lệnh hết. Nó sẽ lên lại 5% ngay thôi. hehe

Nhìn cái tình hình này chả giám mua bác ơi. mua xong nó tụt dốc cái thốn @@

anh đặt cao hơn em rùi, em đặt 551, no xuong 555 rồi lên lại. hzai em chuyên số nhọ

anh đặt cao hơn em rùi, em đặt 551, no xuong 555 rồi lên lại. hzai em chuyên số nhọ
Hehe vậy là ko mua được à. Mình mua 609.

anh đặt cao hơn em rùi, em đặt 551, no xuong 555 rồi lên lại. hzai em chuyên số nhlàm sao đặt được như vậy hả cậu
SÀn nào thế

Hôm qua mình đã đọc bài của bác. Vậy hôm nay nó sẽ hồi lại rate như hôm quá chứ?

Có thánh mới trả lời đc câu này của bác :oops:
Bác ấy gần như thánh rồi. 90% lời bác ấy nói là đúng. Vì bác ấy nhạy cảm, luôn update thông tin đa chiều, có cái nhìn tổng thể, từ tất cả những điều cơ bản ấy phân tích tốt rút ra được câu nói chốt hạ quý như vàng ấy.
Nhưng dù sao mọi thứ nhìn nhận, phân tích, không dựa trên các thuật toán, thì có cũng có đúng sai thôi :D
Quan trọng là mình tin bác ấy hehe

Không thấy anh em nào vào lướt sóng em LSD nhể. Qua nay nó cứ xuống 3,4x rồi lại lên tới 7x lận. Lướt sóng cũng ngọt canh mà
từ hôm qua trade đi trade lại mấy chuyến cũng đc kha khá,bù lại phần nào lỗ mua đắt trước đó :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week