Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cái giá nó tự treo cho vui chuk có ai trade đâu a, chắc nó tự trade mình nó
thấy cũng có 15 btc ôm vào mà bác , lúc bắt đầu phát hành là có 30tr coin chia ra mà https://bitcointalk.org/index.php?topic=780334.0 , 15 btc thì lúc phát hành 1btc=2tr coin mà , chứ có phải 1 coin = 1btc đâu :confused:
tiếc cái doge coin , mua vào lúc 40 sợ nó phá sản lại bán 39 h lên gấp đôi rồi :(

thấy cũng có 15 btc ôm vào mà bác , lúc bắt đầu phát hành là có 30tr coin chia ra mà https://bitcointalk.org/index.php?topic=780334.0 , 15 btc thì lúc phát hành 1btc=2tr coin mà , chứ có phải 1 coin = 1btc đâu :confused:
tiếc cái doge coin , mua vào lúc 40 sợ nó phá sản lại bán 39 h lên gấp đôi rồi :(
mình chả bít nữa, thấy thông tin mù mờ quá, chỉ thấy nó báo sau ico, tức sau 21/9 mới định giá trị thực cho coin đó, chắc h nó đang kiếm nhà đầu tư, rùi sau ico chia lượng coin tương ứng với lượng đầu tư của họ.

Xem giá trên sàn đi, nó đòi 1 btc/coin đó kìa. Nó đã bán 15 coin với tổng khối lượng 15btc đó. Giá bit cũng 0.9btc/coin đó.

Mà cho dù nó có chia ra đến nỗi giá rẻ tới vài trăm satoshi đi nữa thì cũng ko có gì thú vị ở coin đó cả.

thôi nói chung mình ko thích con craigcoin này lắm, nó đặt tên theo Daniel Craig thì chết, chắc thằng đặt tên con này ghiền a 00 thấy lắm :D. Hôm nay chẳng có gì biến động, chỉ có xst lên tí đẩy đi dc ít mua lúc 8k:(

Có vẻ giờ ít người rên về xbot rồi nhỉ. Hehe

XST đang lên lại, có vẻ hot trở lại r, nav thì ôm hàng cho r, bán ko dc giá :D

Ps: Dimaria đá phạt hay quá :eek:

Tập trung xbot đi bạn ơi, đừng lan man.

Bác cho em hỏi tại sao acc của em chỗ Bitcoin nó lại có chứ Disabled là thế nào bác nhỉ?

Nó đang bảo trì ví btc cho nên nó ko cho dep và withd thôi mà. Bảo trì xong thì sẽ bình thường thôi. Ngày nào nó cũng bảo trì hết, khi thì coin này khi thì coin khác thôi.

À mà các bác lưu ý: Sau khi bảo trì xong có lẽ nó sẽ thông báo đề nghị thay mới địa chỉ ví đó nghe. Nếu bạn muốn dep lên thì hãy xem lại địa chỉ nhé, đừng quên xem địa chỉ mới mà âm thầm dep lên thì có thể mất tiền đó.

Nó đang bảo trì ví btc cho nên nó ko cho dep và withd thôi mà. Bảo trì xong thì sẽ bình thường thôi. Ngày nào nó cũng bảo trì hết, khi thì coin này khi thì coin khác thôi.

À mà các bác lưu ý: Sau khi bảo trì xong có lẽ nó sẽ thông báo đề nghị thay mới địa chỉ ví đó nghe. Nếu bạn muốn dep lên thì hãy xem lại địa chỉ nhé, đừng quên xem địa chỉ mới mà âm thầm dep lên thì có thể mất tiền đó.
Thanks bác nhiều ạ :)

mua xbot gia 22 dc ko bac :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week