Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Dạ em treo mua luôn. Theo như bài phần tích hôm trước của bác thì chắc giờ giá nó ổn định chứ không xuống dưới 500 nữa đâu. Mà nó vẫn đang pumb sao bác xả sớm thế
Xả đâu mà xả. Mình đã nói ở trên tức là STR/USD bảo đảm 1 cặp giá trị. Giá BTC/USD xuống thì giá STR/BTC phải lên để đảm bảo giá trị STR/USD. Nếu không thì tụi Stellar ăn rồi cứ kêu giáo dục tài chính, giáo dục về tùm lum tà la gì đó. Và họ đã và đang thực hiện đó thôi. Add tính năng chuyển đổi tiền tệ ở trong ví, mở rộng các gateway exchange địa phương, mở các kênh truyền thông tiếng địa phương...

Nói chung là 1 dự án lớn về tài chính. Bởi vậy stellar rất thú vị. Các bạn đã tham gia vào stellar rồi thì cố tìm hiểu thêm để khỏi uổng phí.

Hôm qua mình có đề cập tới LTC.

Bác nào tay to ôm LTC thì có khả năng to the moon.

Tốt hơn hết thì nên mua LTC bằng tiền thật.

Xả đâu mà xả. Mình đã nói ở trên tức là STR/USD bảo đảm 1 cặp giá trị. Giá BTC/USD xuống thì giá STR/BTC phải lên để đảm bảo giá trị STR/USD. Nếu không thì tụi Stellar ăn rồi cứ kêu giáo dục tài chính, giáo dục về tùm lum tà la gì đó. Và họ đã và đang thực hiện đó thôi. Add tính năng chuyển đổi tiền tệ ở trong ví, mở rộng các gateway exchange địa phương, mở các kênh truyền thông tiếng địa phương...

Nói chung là 1 dự án lớn về tài chính. Bởi vậy stellar rất thú vị. Các bạn đã tham gia vào stellar rồi thì cố tìm hiểu thêm để khỏi uổng phí.
xả em nói ý là bán ra ấy. Chứ không phải bỏ luôn. Mà bác vừa bán thì rate giảm @@

vậy h nó còn những dự án nào để mà còn tìm hiểu ạ

xả em nói ý là bán ra ấy. Chứ không phải bỏ luôn. Mà bác vừa bán thì rate giảm @@
Mình bán từ hồi chiều cơ, nhưng thấy giá căng quá nên ko theo. Khi đó mà bán BTC lấy đồng bath thái thì giờ ngon nữa rồi.

vậy h nó còn những dự án nào để mà còn tìm hiểu ạ
Dự án của nó thì bạn vào forum của stellar mà xem. Ở đó họ cập nhật nhiều hơn.

Dự án của nó thì bạn vào forum của stellar mà xem. Ở đó họ cập nhật nhiều hơn.
thank bác nhà , chắc bác chăm chỉ đọc 4rum của nó thì có gì cứ nói tóm tắt cho ae nhé
em bị lỗ 30 chục triệu vì cái tội rate nó lên , bán hơn 2tr str rate 230k :((

thank bác nhà , chắc bác chăm chỉ đọc 4rum của nó thì có gì cứ nói tóm tắt cho ae nhé
em bị lỗ 30 chục triệu vì cái tội rate nó lên , bán hơn 2tr str rate 230k :((
Chia buồn cùng bác.

Sàn Bà Xã bây giờ là 1 sàn trade tốt. Nó đã cải thiện phương thức rút tiền, có nhiều chính sách khuyến mãi (hiện tại mình rút tiền miễn phí từ sàn đó), Bảo mật hơn

Sàn Bà Xã bây giờ là 1 sàn trade tốt. Nó đã cải thiện phương thức rút tiền, có nhiều chính sách khuyến mãi (hiện tại mình rút tiền miễn phí từ sàn đó), Bảo mật hơn
Nghĩa là bác đã trade 5BTC trong vòng 30 ngày. :v

Nghĩa là bác đã trade 5BTC trong vòng 30 ngày. :v
Để str trên sàn hay ở acc str thì tốt hơn bác? e nghe nói sàn đó từng có vụ lùm xùm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week