Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
mả cha thằng polo làm trò , dep str lên nó hold lại *** cho mình trade , mấy cái sàn ức chế vc , khi tối cũng bị tương tự bên bx :oops::oops:
mấy cái sàn nó mất dạy lắm, giá lên dep vô nó hold lại liền, khi nào giá ổn định nó mới fund lận :p

đag có 90k str trên polo, có nên xả k các bác :) e mù về trade qá

Móa mất 20% tiền lãi. Điên với sàn luôn. Mình biết sau khi giá xuống thì nó sẽ mua để trả cho mình

Mã cha nó. Giá xuống còn 835 thì nó trả cho mình

Móa mất 20% tiền lãi. Điên với sàn luôn. Mình biết sau khi giá xuống thì nó sẽ mua để trả cho mình
cái này không phải lần này đâu bạn, mình để ý bữa giờ lần này lần thứ 3 rồi đó, sàn nào cũng vậy, bx xong đến polo, tụi này mất dạy thật, giá giảm nó mới fund cho mình, hỏi thì nói lỗi này lỗi nọ trong khi check block explorer thì thấy str vào từ đời nào rồi :mad:

hôm nay trade chả vui tí nào :( bán ít nav đi thì nav lên giá, mang btc sang mua gh/s. mua xong thì gh/s xuống giá :( buồn

hôm nay trade chả vui tí nào :( bán ít nav đi thì nav lên giá, mang btc sang mua gh/s. mua xong thì gh/s xuống giá :( buồn
NAV có 250 thôi mà buồn gì trời.

haizz. tưởng bão str nó tiếp tục lên. ai dè đc có vài p là hết bão :( đúng là khó hiểu về mấy cái coin ảo này thiệt >.<

Em xả 400k STR lúc giá 421 sat đây, hôm sau thì lên giá còn ko buồn, mấy bác mới xả hôm qua với hôm nay mà cứ than buồn. Khi không dc mười mấy tr thì buồn làm gì :)

Bác mới gọi là xuống thôi mà đã buồn, hôm qua em mất khoảng 3BTC vì nó sập sàn bác ạ :v

Bác mới gọi là xuống thôi mà đã buồn, hôm qua em mất khoảng 3BTC vì nó sập sàn bác ạ :v
Có ai bị thương vong ko bác. Công an đã vào cuộc chưa?

Có ai bị thương vong ko bác. Công an đã vào cuộc chưa?
À, sập sàn mà, có phải sập mái nhà đâu mà có thương vong :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week