Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác mua ở sàn nào mà giá 0.00000735 thế ~~!, bên bx vẫn là 0.000008xx
Mua ở bên Just đó bạn. Mua lúc dump cho nên mới được.

buồn quá huhu, mua 6 btc e rate 460 ~ 59 triệu giờ rate còn 370 mất gần 600$ chưa kể mua xbot rate 27k, giờ còn 15 nghĩa là mất 40% khổ quá mất nhiều quá huhu

buồn quá huhu, mua 6 btc e rate 460 ~ 55 triệu giờ rate còn 370 mất gần 600$ chưa kể mua xbot rate 27k, giờ còn 15 nghĩa là mất 40% khổ quá mất nhiều quá huhu
Bác chụi chơi thì phải chụi mất chứ. Mà Btc gần đáy rồi

Mua tiếp bác

Theo cách xưng hô giữa các bác với Stellar như là "chơi stellar", "bán facebook để chơi stellar"... thì suy ra Stellar là giống cái. Do đó mình chỉ cần thọc lét, hay thì thầm bên tai, sau gáy nhè nhẹ thì Stellar nhảy lên nhảy xuống thôi.

Theo cách xưng hô giữa các bác với Stellar như là "chơi stellar", "bán facebook để chơi stellar"... thì suy ra Stellar là giống cái. Do đó mình chỉ cần thọc lét, hay thì thầm bên tai, sau gáy nhè nhẹ thì Stellar nhảy lên nhảy xuống thôi.
vãi bác :))

vừa withdraw ít từ bx.in.th về mua mì gói, hy vọng cầm cự cả tháng.:confused:

image.php

2 thằng SSD và LTCD , 2 niềm tin của em sao lại xuống ghê vậy trời :mad:
Lúc sáng ko mua XBOT 12k để bán 17k à.

Coin ngon vậy mà sao ko đi lướt lại đi lướt linh tinh vậy. SSD thì ko lướt nữa, nếu thích thì chờ giá thấp ôm vào rồi chờ giá cao bán. LTCD thì tùy, thấy có lời thì lướt.

XBOT và FIBRE lướt ăn ngon mà ko chịu ăn. Cứ đòi ôm ôm.

Coin nó có tính chất như thời trang vậy, nó có tính chất lặp lại, nó có chu kỳ và phải hợp với bối cảnh. Có lúc nó đang ở giai đoạn ko còn chuộng lắm nhưng ko phải là ko có ai xài. Có lúc vol thấp nhưng nếu mình public thông tin lên thì các bác tranh nhau phần mua, như cái bánh nhỏ mà ai cũng đòi ăn cả thì phần của bạn rất ít.
Khi nào mình public những thông tin có độ tin cậy vững chắc thì các bạn nên tìm cách đánh giá. Ghi nhớ và lâu lâu quay lại xem thử có đúng ko và âm thầm ăn nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week