Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
thằng GPC bị làm giá àh bác kẹo. Đứng hình phát lộc (86) từ nửa sáng đến giờ luôn
Mình có nói đến khi sáng rồi. Mình chưa có thông tin chính xác, đó chỉ là 1 dấu hiệu mua sớm để pump thôi. Nếu theo ít thì cũng được.

XST cũng có khả năng tăng thêm, các bác đã ôm thì kiên nhẫn chờ thêm mà bán nha. Đây là lý do cuối cùng mà XST lên giá. Đừng mua vào nữa mà mua trúng đỉnh nha (mặc dù mình thích lên đỉnh)

Coi bộ STR bị mất tướng tiên phong nên ko phất cờ lên được. Do ko tận dụng được thế nước và đoàn kiêu binh tiên phong mà lại chần chừ. Hic hic

Coi bộ STR đã chính đốn lại quân mã và chuẩn bị công thành toàn tuyến rồi đó. Ở polo hình như đã hội quân đầy đủ, bên BX cũng đã xuất hiện các chốt chặn tiếp ứng. Các ngã đường tiếp ứng giữa các mặt trận dường như đã được thiết lập.

Mọi thứ đều xong, chỉ thiếu gió đông.

Hình như NAV cũng đang có dấu hiệu long pump

SSD mình hơi tham 1 tí (mà an toàn và lời khẩm luôn) là mua 925 với lệnh mua có điều kiện. Coi bộ ko mua đươc rồi. Giờ này nó mà rục rịch là sẽ lên hơn 2k cho mà xem. Giờ bọn nó đang build wall, đừng vào phá nó mà tội nó và tội cho chính bạn

Str tối chắc xuống
Xuống đi đâu được mà xuống, lối về được bịt kín như bưng bởi 3 phe 4 mâu thuẩn. Ko có nhóm nào dám đưa xuống đâu. Quyền lợi bị xâm phạm hết.

Hồi sáng còn xuống được chứ giờ thì khó hơn nhiều. Chỉ có đường tiến tới mới có lợi nhuận thôi. Bên cạnh đó giá BTC sẽ phục hồi lên 1 giá vào trung tuần và cuối tuần này.

SSD mình hơi tham 1 tí (mà an toàn và lời khẩm luôn) là mua 925 với lệnh mua có điều kiện. Coi bộ ko mua đươc rồi. Giờ này nó mà rục rịch là sẽ lên hơn 2k cho mà xem. Giờ bọn nó đang build wall, đừng vào phá nó mà tội nó và tội cho chính bạn
em mua 1 ít cách đây 4 ngày, lúc anh mới báo là 1k5 , còn đâu mua 1k-1k2 hết , em ăn non khi lãi hơn 40% mất tiêu rồi :oops:

Bên đó còn có du kích sẵn sàng đổ ra đánh chặn đường truy kích rồi, thím đừng lo. Mình đã thủ sẵn bom hủy diệt hạng nặng 2btc lận. hé hé
Có gì hú tớ tiêng.vẫn ôm 3BTc sẵn sàng ra trận cùng ae đây.các bác cứ đánh justcoin đi.sang nhà bx của Em.Em tiếp chu đáo :v

Vừa mới nói xong chưa đầy 30 giây thì bác tài nhấn ga về đích luôn.

Lần này mình cám ơn các bác đã đồng tâm hiệp lực. Đội STR Việt Nam vô địch.

:D

Thím mua hay thế, mình đặt lệnh toàn 10xx mà có bao giờ mua hết được đấu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week