Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000
Cảm ơn bác candylop. Nhờ bác nói 600 nên bán mà mình quất ngay 15k kiếm dc 50$ đủ ăn sáng.o_O
Anh em đừng ham quá, cứ 500-600 là bán đi. Hàng này tặng nhiều, trữ vô ích. Cứ dc giá là quất ngay kiếm lúa. Tay không bắt giặc mà trữ làm gì:)

Acc mình chưa ver có được không ? Các thứ trên ok hết :p
nếu đủ các thứ avatar, bạn bè, chat, có ảnh. Nếu chưa ver phone thì nó sẽ bắt ver phone.
Còn thiếu 1 trong các thứ sau, nó báo facebook spam. Nó có thuật toán phát hiện gian lận facebook:)

character94

Senior
Reactions
158
MR
1.103
Chat with me via Yahoo Messenger
Cảm ơn bác candylop. Nhờ bác nói 600 nên bán mà mình quất ngay 15k kiếm dc 50$ đủ ăn sáng.o_O
Anh em đừng ham quá, cứ 500-600 là bán đi. Hàng này tặng nhiều, trữ vô ích. Cứ dc giá là quất ngay kiếm lúa. Tay không bắt giặc mà trữ làm gì:)
15k str mà bán đc giá cao vậy ak bác

nếu đủ các thứ avatar, bạn bè, chat, có ảnh. Nếu chưa ver phone thì nó sẽ bắt ver phone.
Còn thiếu 1 trong các thứ sau, nó báo facebook spam. Nó có thuật toán phát hiện gian lận facebook:)
thế đăng ký xong thì làm thế nào kiếm captcoin hả bạn ? :)

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Acc mình chưa ver có được không ? Các thứ trên ok hết :p
Acc đủ các thứ ở trên mà chưa ver cũng ko sao cả bạn ạ. Nó chỉ quan tâm facebook của bạn ko phải để tạo ra để spam (theo tiêu chí đánh giá của nó) là được.

Acc facebook mình có cái nào verify phone đâu. Hehe

Lúc trưa khuyên bán rồi còn gì. Bán lúc trưa giờ mua lại thì lời 30% rồi (nếu muốn trade)

Acc đủ các thứ ở trên mà chưa ver cũng ko sao cả bạn ạ. Nó chỉ quan tâm facebook của bạn ko phải để tạo ra để spam (theo tiêu chí đánh giá của nó) là được.

Acc facebook mình có cái nào verify phone đâu. Hehe
thế đăng ký xong thì làm thế nào kiếm captcoin hả bạn ? :) Mà ngày nào kiếm cũng được hay có giới hạn hả bác ? :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week