Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi chuyển btc từ btc-e qua bittrex thì chỉ cần withdraw rồi điền ví bên bixttrex là được phải ko ạ? fee 0.01btc >"<

Cho em hỏi chuyển btc từ btc-e qua bittrex thì chỉ cần withdraw rồi điền ví bên bixttrex là được phải ko ạ? fee 0.01btc >"<
Lấy địa chỉ btc trên bittrex điền vô btc-e là được bạn.btc-e account đăng ký phải trên 2 ngày mới cho chuyển tiền nhé.

có ai bán btc ko , em đang cần tầm 3 , 4 btc gì đó :oops::oops:
Có gì nhờ bác kẹo trung gian lun , ngày nào cũng ngồi với bác ý ( nếu ko tin thì nhờ trung gian trên mmo cũng dc tất )
Rate 21 nhé

Có gì nhờ bác kẹo trung gian lun , ngày nào cũng ngồi với bác ý ( nếu ko tin thì nhờ trung gian trên mmo cũng dc tất )
Rate 21 nhé
Rate 1000 đô 1 BTC nhoé :v

Rate 21 nhé

bác cuong763 trong box mua bán còn btc-e đó, nhưng giá 21,500 :) pm thử xem, nick có bảo hiểm :)

các xém fibre sàn nào thế bác kẹo
Bittrex.com bạn
fibre kinh quá, quả rate huyền thoại 0.00077777
Con số đẹp nhỉ.

Lúc sáng chém gió 6 coin mà chiều về hết rồi, còn thêm 3 coin nữa ko biết đến sáng mai thế nào nhỉ

Coin trong ngày 23-9

1. Fibre sẽ hạ nhiệt có thể đến 48k sat và rồi sẽ lừ đừ đi lên. Biên độ giao động tầm khoảng 20% trong ngày.

2. SSD khả năng sẽ tiếp tục tăng, dự đoán sẽ tăng trở lại mốc 2k rồi sẽ tiến lên 2k7 và có thể lên nữa.

3. Xbot vẫn cứ biến động đều đều nhịp nhàng ngày này qua ngày nọ sau khi tụt xuống đáy 12k2 vào rạng sáng nay thì có khả năng ngày nay nó sẽ tiếp tục vượt 17k

4. SDC cũng có 1 số chuyển biến tích theo chiều tăng. Có nhiều khả năng sẽ tăng đột biến tạo ra nhiều cột sóng nhọn hoắc.

5. PPC Có khả năng tăng nhẹ sau 1 tuần tăng mạnh gấp 3 lần trước đó.

6. NLG

P/s chém gió cho vui tí thôi nha.

Hic hic 6 món và về hết 5 món rồi, còn 1 món ôm chờ NLGlên 1k2 thôi. Vãi cả chém gió

Có kẻ đang cố tình dump xbot. Hehe
bác có thể chia sẽ cho mình và mọi người cách tính giá trị thực tế của 1 coin đk ko? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week