Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ko bác, nó có đồng hồ đếm ngược ý, hình như pay chủ nhật hàng tuần :)
Bạn muốn pay chậm cũng có, pay ngay cũng có (cái này chắc dành cho giải nhất với nhì), pay hàng tuần cũng có (10h tối CN giờ VN).
Và freebit và freedoge là 1 chủ luôn hay sao ấy.

cho mình hỏi nhìu acc gửi str nó ko +25 str và có 1 số acc tk gửi xác nhận gửi được nhưng tk nhận thì ko thấy... ai biết chỉ giùm mình với

Hic hic ai bơm giá VLTY lên vại nhỉ. Hic hic đang âm mua mua em nó giá 600 sat thế mà bị đưa lên 2k3 rồi. Huhu

vlty còn sóng ko ấy nhỉ :rolleyes:
VLTY có cho vàng nó cũng ko chết được.

Đang tạo fud để mua vlty giá 600 mà kẻ nào sợ quá bơm lên cho đỡ sợ. Mất ăn rầu

Chiều bận quá ko đi chợ được VLTY đã lên rồi hic.:(
Nó lên là đương nhiên, trong khi mình nổ lực kéo giá nó xuống và ko chịu mua giá 1k6 (mục tiêu của tuần trước là mua giá 1k7 nhưng giờ kế hoạch đã đạt sớm nên đổi ý). Nếu chịu mua là giờ kiếm ít nhất 0.4btc chiều nay rồi

Hơn nữa gặp mấy thím "không hề quen biết" lại rên mua vlty rồi giá lại giảm nên bựa quá ko nhắc luôn và kéo nó xuống luôn.

vừa xả sạch "Vãi Lều Tình Yêu" với rate 23, chờ nó xuống tí nữa rồi ôm lại :D
Ông này là ông hay lo nhất đây nhưng ông ko dám rên. haha.

Mình đã nói rồi mà mấy bác ko tin, giá dưới 1k7 là cái giá phá giá gần hết cỡ và bên bán lẫn bên mua đều chấp nhận thương đau + tiếc nuối và quyến luyến. Mình đã tính toán giảm trừ nhiều mức để ép về được cái giá đó cho nên ko sợ.

Hôm kia dự báo BTC phục hồi trở về giá cũ vào trung tuần thì nó đã đến sớm hơn 1 ngày.
Sáng nay đã báo BTC nó sẽ giảm xuống rồi mới tăng lên lại thì nó đã giảm còn 409 rồi kìa.

Tối nay STR sẽ mò đầu lênn lại thôi.

Nó lên là đương nhiên, trong khi mình nổ lực kéo giá nó xuống và ko chịu mua giá 1k6 (mục tiêu của tuần trước là mua giá 1k7 nhưng giờ kế hoạch đã đạt sớm nên đổi ý). Nếu chịu mua là giờ kiếm ít nhất 0.4btc chiều nay rồi
Tối nay hoặc mai rớt tiếp thôi :D

Cho mình hỏi các bạn chơi ở sàn nào vậy :).. Có 1btc mà chưa biết làm gì:(

Mình đã nói rồi mà mấy bác ko tin, giá dưới 1k7 là cái giá phá giá gần hết cỡ và bên bán lẫn bên mua đều chấp nhận thương đau + tiếc nuối và quyến luyến. Mình đã tính toán giảm trừ nhiều mức để ép về được cái giá đó cho nên ko sợ.

Hôm kia dự báo BTC phục hồi trở về giá cũ vào trung tuần thì nó đã đến sớm hơn 1 ngày.
Sáng nay đã báo BTC nó sẽ giảm xuống rồi mới tăng lên lại thì nó đã giảm còn 409 rồi kìa.

mình vừa đặt giá 1601 cao hơn thằng kia tí , tính mua thêm, 10 phút sau có đại ca nào đẩy giá lên liền, :( ăn chả được bao nhiêu

trc mua thằng fiber hồi 38 39k mà nó thụt bao nhiêu lâu @@ nó xuống đến đâu em mua thêm đến đấy rải từ 38k - 31k là cạn tiền cũng may trúng đáy . mà nó lên 42k phát em bán hết luôn :D h nhìn giá cao mà bác kẹo bảo coin tốt cũng ko dám thu vào :D cứ chùn tay kiểu gì ấy @@ bác kẹo thử nói về fiber tí đi bác :D

Thế giờ nên đặt mua STR k bác? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223