Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Xbot giờ mà bán ra cũng lời rồi, nhưng mà mình dại gì bán giá này chứ. Hehe.
Bọn fuder nó làm việc kém quá làm mình mua xbot giá ko được tốt lắm. Mình mới chửi bọn fuder đó xong. Hi vọng nó làm tốt ở coin khác
Thế tình hình lập group bác suy nghĩ thế nào rồi ạ :D

Liệu BTC có xuống đc 350 không nhỉ. Xuống được giá đó là mình ôm :D
Thôi đi bố, tham vừa thôi. Xuống đến mức đó để dân đào coin khóc bằng tiếng mán à. :D

Bọn nó xả giá 11k thì sau nay mua lại 15k để trade thôi. Hehe
kém thiệt, miẹ nó bỏ ra 2btc đẩy xuống thêm nữa đi cho rồi, đẩy kiểu đó éo ai bán cả :(, đang có cái ỏder 10k với 8k k biết lúc nào dính :(

hí hí, đường xbot xuống 8k rộng rồi :D

Mấy bác có thấy kích thích không? 40%
image.php

Hôm kia dính lệnh xbot rate 7xxx nên bây giờ kô sợ, cầu cho nó xuống, tấp tiếp. Bán rate 15k x2 là đẹp :p
Cơ mà đang ôm vài coin cả nửa tháng nay rồi, kô biết chừng nào nổ đây nữa :v

Không ôm JBS

We have made significant mark in history with first fully integration social media payment system on #weibo and twitter $xbot @xbotme
thằng dev vừa post lên twit.:D k biết có xơ múi dc gì k

Thằng này em còn hơn 6k chưa xả đây . Khuya qua nó lên tới hơn 10000 xem lại tiếc ko đặt lênh bán . Chứ ko giờ mua lại là lơi 40% rồi :(
Ta cũng ko định xả sớm vậy đâu. Hôm qua treo vậy để lướt thêm 1 cú nữa rồi treo 13k (có treo cũng ko bán được vì giá đỉnh là 12k) nhưng buồn ngủ quá sợ gõ lệnh sai thì mệt nên để rứa luôn.
Nhìn hàng ngon nhỉ.

Ta cũng ko định xả sớm vậy đâu. Hôm qua treo vậy để lướt thêm 1 cú nữa rồi treo 13k (có treo cũng ko bán được vì giá đỉnh là 12k) nhưng buồn ngủ quá sợ gõ lệnh sai thì mệt nên để rứa luôn.
Nhìn hàng ngon nhỉ.
candylop cho mình xin cái sàn với .. Ở bx không có xbot.. Nghe các bạn thảo luận mà máu quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week