Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
sáng thì chắc như đinh đóng cột rằng cắm sổ đỏ thu btc với 320 là kịch sàn.tối thì kêu gọi tẩy chay btc,và nói việc thu mua vào chỉ là nói đùa.đúng là bác đùa hahaha.
Hé hé. Tại bác kia làm 1 bài nói về mặt xấu của Bitcoin làm mình phải suy nghĩ lại. Lâu nay mình có biết nó xấu vậy đâu.

đúng là ảnh hưởng của chiến tranh gê gớm quá.mỹ và đồng minh siết chặt,tác động vào đồng tiền ảo quan trọng nhất,đánh vào hậu phương của các băng nhóm khủng bố,tội phạm.ko biết rồi btc sẽ đi về đâu.

mấy hôm nay ngủ trưa gặp ác mông btc rớt 285$ - 160$ - 10$.nhưng ko sao.dù khả năng xấu nhất nó có ngủm thì sẽ phải hấp hối.đó mới là lúc xả hàng.

tiền bọn Nga ngố bị rớt giá có ảnh hưởng BTC k bác :v

mấy hôm nay ngủ trưa gặp ác mông btc rớt 285$ - 160$ - 10$.nhưng ko sao.dù khả năng xấu nhất nó có ngủm thì sẽ phải hấp hối.đó mới là lúc xả hàng.
bác làm vậy là giết nó rồi, lúc tất cả sợ hãi thì mình phải tham lam chứ, lúc đó mới là lúc em cắm sổ đỏ :D

Qua tuần rồi bác @candylop ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :>
Ặc mới mở mắt ra của đầu tuần chưa kịp rửa mặt mà đòi hỏi nhiều thế.
Mà qua tuần thì có chuyện gì hả bác.

Mình có nhận định riêng, đánh giá riêng về sự biến động BTC vừa qua và thời gian ngắn sắp tới. Thím nào trade btc có hứng thú thì send vào ví mình 0.5 BTC thì mình sẽ pm tip phân tích sự kiện trên.
Nói vòng vo mệt quá, nói thẳng cho rồi.
Cái này ko thể free được. Nếu free thì cuối tuần này xem free.

trare btc trên btc-e có mất phí ko nnỉ nếu có thì bán 1 btc rate 300 thì đc bn usd nhỉ ?

trare btc trên btc-e có mất phí ko nnỉ nếu có thì bán 1 btc rate 300 thì đc bn usd nhỉ ?
1 btc rate 300 usd thì bán 1 btc sẽ được 2 triệu usd.
Bạn lật bảng cửu chương ra mà nhân. Mình xài loại bảng cửu chương cũ nên nó nhân ra ít quá.

cho hỏi tháng 10 này có bonus invite nữa không?

1 btc rate 300 usd thì bán 1 btc sẽ được 2 triệu usd.
Bạn lật bảng cửu chương ra mà nhân. Mình xài loại bảng cửu chương cũ nên nó nhân ra ít quá.
bác cứ đùa . mình ko biết phí bao nhiêu lên hỏi thôi

Mỹ đang đối phó với hacker Nga và Nhà nước tự lập IS chắc stellar cũng dẹp luôn quá ....đừng ném đá nhé , buồn quá váo chém tí gió :Dcho anh em mát
Bác tự nhiên lôi chuyện chính trị vào đây làm gì ****

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week