Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
đù đi chơi về max rớt giá 6k rồi.
hốt 1 ít ở 7k óa óa T_T.
MAX chỉ nên treo từ 4k đến 4k5 thì mới ko lo lỗ và có thể có lời được. Hôm qua có 2 cú dump xuống 3k8.

Xem hình và rút ra kết luận có ích riêng cho bạn. Nếu không rút ra được điều gì thì mình khuyên bạn nên rút chân sớm ra khỏi con đường trader

image.php

OPAL hình như cậu dẵn mua ở 5xx -- 6xx thì phải :)
Hiệu lực 30 tiếng thôi, mình đã thông báo rồi mà. Có nhiều cập nhật ở trong group đó.

Mỗi tip mua chỉ có hiệu lực trong vòng 30 tiếng. sau thời gian đó mà không mua được thì nên cancel lệnh mua đi.

Hiệu lực 30 tiếng thôi, mình đã thông báo rồi mà. Có nhiều cập nhật ở trong group đó.

Mỗi tip mua chỉ có hiệu lực trong vòng 30 tiếng. sau thời gian đó mà không mua được thì nên cancel lệnh mua đi.

ok thanks cậu :)

ok thanks cậu :)
Giờ thích thì canh APEX đi. Nó giảm xuống dưới 400 thì bợ ngay (đừng đặt lệnh mua trước mà giá nó lại đi lên mất công)

Forum này chỉ có thím @thuhanguyen ko có dái nên ko sợ ai hết. Thím ấy đã theo và trúng đậm cmnr. Sáng nay chắc cũng đã chốt lời ờ 353 rồi.
Mấy thím khác có dái nhưng dái nhỏ nên ko dám theo. Tiếc thật.

vừa tăng lên 33x e bán luôn rồi :oops::oops::oops: dái nhỏ mà :D:D:D
Tuần trước mình dự đoán đỉnh của BTC tuần này là 375 mà. Xui lắm thì cũng 365 chứ. Đã đạt 357 rồi, còn 18$ nữa thôi. Cố lên nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week