Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Trừ khi bị lộ mật khẩu để kẻ khác nẫng tay trên thôi chứ còn cơm chưa an thì gạo vẫn còn đó.
ko phải đâu bác em bị thế này này

Hic hic STR mới được pump lên 1200 mà chuyển STR đi ko lên kịp, mạng bị đơ. Uổng ghê luôn trời ơi. Ko thôi kiếm được 1.2 BTC cmnr

Mấy bạn có sẵn STR ở trên các sàn thì treo sẵn giá cao len nhoa. Sắp có đợt pump mới đó nhoa.

Bé nào trúng thì nhớ boa cho mình 1 ít mua nước đá uống cho đỡ khô cổ nhoa. Đừng có keo kiệt nhoa.

Hic hic đó là những khái niệm cơ bản khi chơi coin. Muốn tham gia chơi thì phải học căn bản.

E pm yahoo bác rồi đó, bác thông não cho e phát.
Kiến thức ko phải 1 sớm 1 chiều. Mình tưởng lâu nay mình comment trong topic này thì bạn cũng biết chút ít + từ đó mà tìm hiểu thêm rồi chứ.

Mình đang bận trade rồi. Giá lên lại 575 sat rồi.

Kiến thức ko phải 1 sớm 1 chiều. Mình tưởng lâu nay mình comment trong topic này thì bạn cũng biết chút ít + từ đó mà tìm hiểu thêm rồi chứ.

Mình đang bận trade rồi. Giá lên lại 575 sat rồi.
Bác trade sàn nào thế:D

làm j toi 1k2 bác
Ùm khớp lệnh là 1057. Bên bán đòi 1200. Lúc đó tay chân cuống quýt lên vì mạng nghẽn. Đắng

Mình đang bị lỗi này You have to be online to see this screen và cái chỗ STR thì có cứ ghi là connecting có ai giải thích cho mình đc không ? đợi lâu lắm rồi mà vẫn chưa thấy đc số str

Mình đang bị lỗi này You have to be online to see this screen và cái chỗ STR thì có cứ ghi là connecting có ai giải thích cho mình đc không ? đợi lâu lắm rồi mà vẫn chưa thấy đc số str
Sever nhiều người nhận cùng 1 lúc thì nó lag mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week