Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Không biết có lỗi gì mà tại sao vào claim 1 phát thì nhận được 1.500.000 STR luôn nhỉ! Có ai chuyển nhầm cho mình không?

Không biết có lỗi gì mà tại sao vào claim 1 phát thì nhận được 1.500.000 STR luôn nhỉ! Có ai chuyển nhầm cho mình không?
đậu, lỡ tay sent nhầm, thôi đằng nào cũng lộn, bác trả lại 100k thôi là vui rồi :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

thần chém gió đã xuất hiện :D

reg lâu r bữa nay zô check thì thấy thế nầy

Attachments

125.5 KB · Views: 127
quá BT kệ ****** nó đi các bác point đã dc add vào acc reg rồi chỉ cần bước claim now là chính thức dc nhận :D
nên các bác kệ nó trừ khi nó sập + bị hack còn ko nó vẫn là của ta :D

quá BT kệ ****** nó đi các bác point đã dc add vào acc reg rồi chỉ cần bước claim now là chính thức dc nhận :D
nên các bác kệ nó trừ khi nó sập + bị hack còn ko nó vẫn là của ta :D
Chuyển STR trực tiếp từ sàn bx sang sàn poloniex đc ko cậu

Chuyển STR trực tiếp từ sàn bx sang sàn poloniex đc ko cậu

Sàn polo cho phép nhận điều đó. Trên Polo mỗi người dùng mỗi tài khoản STR riêng chứ ko phải là spool address như những sàn khác. Khi dùng lần đầu tiên thì phải ký quỹ giành chổ bằng 20STR i như ví stellar vậy. Do đó nó ko có des tag nên dep thẳng lên sàn polo luôn chứ ko cần rút về ví

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week