Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
mình tạo 5 acc vào 7 ngày trước. 4 acc nhấn claim no gửi 3500. còn mỗi 1 acc bấm claim rồi nó im re luôn có ai biết cách lấy giùm 3500 xin cảm ơn

mình tạo 5 acc vào 7 ngày trước. 4 acc nhấn claim no gửi 3500. còn mỗi 1 acc bấm claim rồi nó im re luôn có ai biết cách lấy giùm 3500 xin cảm ơn

Tình hình là mạng str lag quá. Có thể sự nóng nòng vào nhận phần còn lại của bạn thì ít mà sự nóng nòng của các bác đi scan acc giờ thì bó phép nên họ tìm tọa lọa. Stellar đã tạm thời tắt chức năng query địa chỉ ví thành tên account rồi. Do đó họ scan mạnh hơn, chẳng khác nào ddos site cả.

P/s Lên bảng phong thần mà xem thì thấy VN vẫn chiếm ưu thế.
NHUTVIEN luôn luôn đứng trong top 3

Sonndx2 top 5
Conchotrang top 5

vô mà ko lag quá nhấn cái cleam mà chờ nó connect mãi

Lúc nảy post sai giờ post đúng này, các bác vào hệ thống bị lỗi không phải là do hacker mà là stellar đang xây dựng 1 hệ thống mới, dự là sẽ bao gồm tính năng ref để cộng điểm và các tính năng khác nữa mà e chưa biết, và chắc là những acc đk mới sau này sẽ được lọc để nhận bonus chứ không phải hoàn toàn sẽ nhận bonus tất cả.
Đợt này chắc là sock và fb sẽ ăn mạnh lắm đây
nguồn: https://stellartalk.org/topic/2806-beyond-the-waitlist-introducing-the-invite-system/

Last edited:
vẫn đk dc nhiều ac trên 1 iup chứ hả thớt
cái này chưa biết, nhưng mình nghĩ chắc là phải dùng đến sock rùi :(

Với tình hình bonus ít như hôm nay + những thay đổi trên hệ thống. Mình tin giá STR chắc sẽ có xu hướng lên, nên ai ôm bom thì chuẩn bị đi châu Âu du lịch nhé, em đã chuẩn bị hành lý và lên lịch cả rồi :D :D :D

Với tình hình bonus ít như hôm nay + những thay đổi trên hệ thống. Mình tin giá STR chắc sẽ có xu hướng lên, nên ai ôm bom thì chuẩn bị đi châu Âu du lịch nhé, em đã chuẩn bị hành lý và lên lịch cả rồi :D :D :D
bị hack mất 21k đây, tiếc đứt ruột :(

Ôm bom hèn gì lúc nãy tthaays cậu thả bom thoải mái bên post kia

Lúc nảy post sai giờ post đúng này, các bác vào hệ thống bị lỗi không phải là do hacker mà là stellar đang xây dựng 1 hệ thống mới, dự là sẽ bao gồm tính năng ref để cộng điểm và các tính năng khác nữa mà e chưa biết, và chắc là những acc đk mới sau này sẽ được lọc để nhận bonus chứ không phải hoàn toàn sẽ nhận bonus tất cả.
Đợt này chắc là sock và fb sẽ ăn mạnh lắm đây
Nhắc nhở cậu lần 1 về việc post bài không đúng BOX!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week