Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

tunn58

Junior
Reactions
24
MR
0.031
Chat with me via Skype
mấy bác lấy thông tin pumb ở đâu vậy?
Tích cực tìm kiếm thôi bác. nếu bác cần nguồn tin có thể inbox mình :D
hehe đợt sóng đến thì có người lời ắt có kẻ bị lỗ tùy vào cách xử lý thông tin của mỗi người. Vì sao họ lại public cho mấy thím biết có đợt pump, xin thưa là khi họ đã gom xong đủ hàng, vốn đã xả gần hết và họ cần thời gian để hồi vốn, lúc này thị trường được trôi tự do nếu hên bán kịp thì ăn đc tí xui thì ra cầu nhảy cho biết cảm giác dump ra sao. Theo ngu kiến của em nó là như vậy, nếu không đúng mấy bác chỉnh cho em khôn ra. :D buy-hold-sell :D
Theo mình thì
Thằng khởi xướng cuộc pump public lên để mọi người cùng vào pump thì mới lên được chứ một mình thì chơi với ai :(
Còn mấy thằng đi share ở đây thì cũng phải đợi đến giớ mới biết găm cái nào. Găm trước thì biết làm sao.
Nói chung là ắt có lãi có lỗ. Ai nhanh nhẹn có kinh nghiệm, may mắn hoặc là thằng bày trò thì ăn không thì :(.
Bác nào muốn thử thì chỉ nên thử một ít lấy cảm giác xem nó thế nào với thêm kinh nghiệm thôi. Đừng dại mà dốc tất vào.
ai chia se ti thong tin de
Chủ nhật này sẽ có 1 đợt pump tại Bittrex . Bắt đầu lúc 5 PM (giờ EST http://www.worldtimebuddy.com/est-to-gmt-converter )
Lượng BTC để pump sẽ trong khoảng 30-160.
Thông tin chi tiêt sẽ đc cập nhật tại twitter và kênh IRC của ông tạo pump trong ngày chủ nhật. ( kênh là gì mình cũng chưa biết chắc chắn)
Cần thêm thông tin có thể inbox mình :)

hieutrungab

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Nghe nói còn 2 tiếng 17 phút nữa cũng có pump bên bittrex,nhưng ko biết coin nào đây cái này candylop chắc biết thông tin.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week