Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trung thu này có bánh ngon để ăn rùi =))

killban

Senior
Reactions
175
MR
0.011
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Hi hi, chào cả nhà! Hôm qua tắt máy đi ngủ, hôm nay bật lên KEY đã thành BTC, nếu thức canh thì ăn đc 46x rate, cơ mà order 448 ăn đủ chỉ tiêu rồi! hị hị, hôm qua leo 3 đợt sóng, giờ tạm nghỉ 1,2 ngày làm việc khác :)

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
bác kẹo nói tối nay có lẽ sẽ lên 44-46 :) tin tưởng vào bác ý :d
Cung hỉ cung hỉ.

Giá lên như mong đợi. Đạt 4k8 vào lúc 3h sáng. Anh em sáng nay cafe vui vẻ rồi nha.

Chúc các bạn một ngày mới kiếm nhiều tiền.

navajocoin ko thấy có xê dịch gì hết, có vẻ như dev đã ko giữ lời hứa, ko có cuộc pmp nào diễn ra
Yên tâm đi. Dev ko pump thì sẽ có người pump cứ giữ lại đi. Nó là 1 coin tốt, đọi dev lại quá đông và đã đầu tư rất nhiều giá mua hiện tại đang ở mức thấp. Nên giá đó mua vào ko bao giờ lỗ đâu mà lo
Sở dĩ giá thấp đó là do nó đang bị folk khi ngày 27/8, dev chưa fix được lỗi đó cho nên ví chạy trên nền Linux không sync được, dẫn đến coin không thể send hay withdraw được nên giá mới thấp đó thôi.

Dev nghĩ rằng tiến độ fix sẽ xong hôm nay nhưng có lẽ các kỹ sư vẫn chưa làm xong kịp.

ôm 118k giá 1k đây :p
Chúc mừng đại gia. Thấy các bác vui mình cũng vui

dự đoán xst và hal hôm nay đi bác

Giá XST đang trên đà sóng giảm, các bác đừng có đặt lệnh mua, cứ quan sát động tĩnh, nếu yên lặng thì mua. Sóng sẽ có dập dềnh vài cái lên xuống trước 10h 20 sáng nay thôi. Nếu ôm mà sau giờ đó thấy bị lỗ thì xả nếu lời mà sau giờ đó cũng xả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week