Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
STR cũng sẽ tăng lên tầm 6xx sat trong 1 thời gian cỡ 10 ngày đến 2 tuần nữa(mình đoán theo ý cá nhân thôi). Nó có lý do tăng đó các bạn.
Nhưng hiện tại nó được pump và dump trong phạm vi nho nhỏ, mình cứ theo vậy mà chơi. Chiều giờ nếu ko bị sàn bà xã chơi cho 1 vố thì cũng kiếm 30k str rồi.
XBOT lên mạnh quá bác nhỉ . 35k rồi!!

Ai nghe lời chơi XBOT thì giờ thưởng thức đi nhá. Giá còn lên nữa đó nghe. Đợi nó xuống 22k rồi mua tiếp nhé.

:( Ôm ETHAN giá 290 :(

Ai nghe lời chơi XBOT thì giờ thưởng thức đi nhá. Giá còn lên nữa đó nghe. Đợi nó xuống 22k rồi mua tiếp nhé.
minh mua 22 bán 25. giờ đang treo 22k theo bạn kẹo nữa. ^^ hy vọng dính

minh mua 22 bán 25. giờ đang treo 22k theo bạn kẹo nữa. ^^ hy vọng dính
Đừng có chỉ mong chờ 1 cục 22xxx mà còn phải đặt thêm 1 ít giá cao để trade liền lãi 10-20% để mua bán ngay. Gói 22xxx chỉ thòng khi nó xuống mình ko kịp đặt lệnh mà thôi.

Đừng có chỉ mong chờ 1 cục 22xxx mà còn phải đặt thêm 1 ít giá cao để trade liền lãi 10-20% để mua bán ngay. Gói 22xxx chỉ thòng khi nó xuống mình ko kịp đặt lệnh mà thôi.
bác cho em hỏi h nên mua cái nào vậy bác

Um tại mình đi ngủ, ko theo trade được, để giá thấp, nếu không dính thì mai trade cái khác. Cám ơn bạn nhiều nhé

Ai có STR thì dep lên justcoin bán ngay đi nhá. Bán giá 218000 trở xuống nhé

bác cho em hỏi h nên mua cái nào vậy bác
Tí nữa đợi giá xuống 1 tí mình sẽ thông báo. Còn bây giờ thích thì làm 1 cái nhè nhẹ giá 31xxx đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week