Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác @candylop thấy xbot thế nào, sao nó ra tính năng mới cung ok mà k thấy tăng giá :D mà lai bị dump xuống

thì bác đấy nói đúng 3 coin, còn xbot bác ấy đoán sai, đã cố tình ỉm đi lại hỏi làm gì
Nếu vậy thì giờ cắt lổ Xbot hay sao bạn ???
Hôm qua đến giờ mình tư vấn 4 coin, trúng 3 coin còn 1 coin ko trúng nhưng ko làm cho các bác lỗ.

Xcash mua 12k5 bán 25k, mình cứ lo nhưng giờ đã đạt mức giá 22k rồi, ko cách mục tiêu 25k bao xa nữa.
NLG để ý giá dưới 1000 thì mua giờ cũng đã có lúc xuống 950 1 thời gian và đã lên gần 1100.
LTCD mua 950 -960 bán 1100 đến 1200. Nói xong nó xuống 881 luôn trong ngày có nhiều lần lên 1100 và có lúc lên 1800.
XST tư vấn mua 7k -7k2 bán 7k7 -7k9 thế mà nó ko hề xuống cho mà mua.
=======> theo mình hiểu thì bạn ấy đã liệt kê ra đủ 4 coin rùi. 1 coin không trúng là XST ( tức là nó ko xuống cho mà mua). Còn vẫn chưa có nhận định về Xbot

=======> theo mình hiểu thì bạn ấy đã liệt kê ra đủ 4 coin rùi. 1 coin không trúng là XST ( tức là nó ko xuống cho mà mua). Còn vẫn chưa có nhận định về Xbot
xem lại đi, bác đấy nhận định, xbot mua rate 27k, giờ nếu ôm rồi thì ôm trọn đi, sau này sẽ tăng nhưng ko biết bao giờ

xem lại đi, bác đấy nhận định, xbot mua rate 27k, giờ nếu ôm rồi thì ôm trọn đi, sau này sẽ tăng nhưng ko biết bao giờ
hix, bác thông thái quá

Đợi lên rồi bán đi bà chị xinh gái :))

lịch sử có thể nào lập lại ko. STR lên 1xxx
cũng có thể, nhưng không biết có gan để lại không ??? mình cũng non gan bán hết mớ rùi, còn lại khoảng vài trăm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week