Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Kết quả trade SSD tuần qua.

image.php
Hôm quá lướt thằng NLG lời được 20% như bác nói,thanks bác nhiều.
Hôm nay tư vấn giúp e 1 coin nữa với bác :d

Hôm quá lướt thằng NLG lời được 20% như bác nói,thanks bác nhiều.
Hôm nay tư vấn giúp e 1 coin nữa với bác :d
NLG hôm qua lên tới 666. Mình bán sớm

Vậy hôm nay có lướt với nó được k bác?
Đợi xem đã bác, vội gì chứ. Mình mới ngủ dậy chưa rửa mặt nữa mà.

Số nhọ thật. Canh mua STR giá 128980 bên just thế mà nó vừa chạm tới đó và có thằng bán cho mình chỉ 0.0001 btc thì nó tụt lui. Uổng gớm.

stellar mấy bác dăng nhập có chuyển str dc k
Có lỗi gì à, sáng nay mình chưa chuyển nên ko biết.

Nếu có lý do gì đó mà ko chuyển được thì có lẽ do mạng lag thôi, lát nữa sẽ ok thôi mà

Đọc toppic từ trang 464 tới trang 472 hiện tại . Những điều anh nói về anh trật cái này cái kia em đều biết , có thể ko phải toàn bộ nhưng hơn toàn bộ người trong toppic này . Chính vì thế em rất rất là nể anh . Nhưng , thật sự mà nói thì em muốn anh nên giữ lại cái gì đó của riêng mình thì hay hơn , nhiều cái anh chỉ em , những anh em trong toppic này ko biết , đều thật sự là em ko muốn làm , em rất là thờ ơ với mấy cái mà anh chỉ riêng cho em . Ko phải chê hay gì cả mà em thấy khó chịu lắm , giá như anh để riêng cho anh thì tốt biết mấy , em cũng chả ý kiến gì cả .
.
Cũng vì thế , có nhiều cái anh nói úp mở trên toppic mà rồi cũng có một cơ số người hỏi anh ko dc thì nt yahoo hoặc inbox hỏi em . Thật sự em biết chưa chắc em đã làm huống hồ là hỏi kiểu đó , em đã nói trên toppic rồi , cái gì anh cảm thấy nói dc thì anh sẽ nói , còn ko thì thôi , mấy thành viên trong toppic đừng có kiểu xin xỏ , trình bày hoàn cảnh này kia rất là phiền phức ( cái này nói riếng với anh em trong toppic lun )
.
Còn vụ lập G , nói thẳng với anh và mấy bác một câu , nếu là em thì em sẽ ko lập , thật sự là như thế , dì ít dù nhiều sinh hoạt trong toppic ( đây là toppic lôi kéo em lại với mmo4me , trước kia cái nick cũ của em bên mục offers cũng ko phải là loại cùi , đều em bỏ ) tính cách của dân ta là em hiểu . Em dân Văn chứ ko phải kinh tế hay kế toán gì , nhiều khi chỉ cần dòng comment hoặc lời nói , giọng nói của 1 người là em cũng nhận biết ít nhiều về người đó rồi . Cái này ai mà học bên ngành Văn có lẽ dễ nói chuyện hơn , và em thấy trong toppic thật sự là có một sự lợi dụng ko hề nhẹ .
.
Nước trong quá thì cá khó sống
Tâm tốt quá cũng ko phải là cái hay anh à :):)
.
Và mấy bác trong toppic : Ko có cái này em vẫn sống tốt , sống khỏe nên đừng quy chụp kiểu là làm mất miếng ăn này kia . Em ko phải là dân coin :)
Chị @tieuthulama : trước kia ko biết là chị có biét nick depkotien hay ko , nhưng hiện tại thằng bạn em , em hay đi cafe với nó thì em chắc chắn là chị biết , từ đó chị biết em thế nào thôi . yahoo : khoidau... :rolleyes::rolleyes:
Éc.........sang nay lội ngược mới thấy, sao lại có chị ở đây nữa vậy em...........hicccc

BTC lên mạnh quá chưa kịp mua :-S

Th
Đợi xem đã bác, vội gì chứ. Mình mới ngủ dậy chưa rửa mặt nữa mà.

Số nhọ thật. Canh mua STR giá 128980 bên just thế mà nó vừa chạm tới đó và có thằng bán cho mình chỉ 0.0001 btc thì nó tụt lui. Uổng gớm.
Thằng APEX chơi được k bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week