Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
apec đang tụt ko phanh :|
Làm gì mà tụt ko phanh chứ. Nó phải tụt mà, đứng mãi cũng mỏi chân. Nó tụt với tốc độ cao thì nó phải đàn hồi và tăng giá lại nhanh... Nhưng mà giá nó đang dần dần đi xuống.
Các bác có tham gia trade lướt sóng coin đi xuống thì phải đợi cho nó xuất hiện 1 cái đáy đầu tiên đã rồi mới mua. Từ đó mới đoán ra được cái biên độ rồi suy ra cái đỉnh tiếp theo để từ đó có cái căn cứ đặt giá.

Hôm qua hứng tình lên mua vô em wc giá chát 300 giờ ẻm tụt 22x =.= ruột quằng quại :( 0.2 btc của iem :(
Ôm giá đó rồi thì ko mong lời nhiều, mong huề vốn hoặc lời 5% thôi nhé. Xé lẻ ra mà tới nhì tới 3 thôi. Tốt nhất là chia 3 ra rồi 1 lệnh đặt cố định còn 2 lệnh kia đặt lệnh có điều kiện.

chán có 0.1btc nằm hết xbot
XBOT cứ đợi mấy bác ôm nhiều họ lo, mình ít vậy mà lo gì. Cách đưa giá lên không phải là ko có nhưng tại họ chưa muốn lên thôi

@candylop bác candy chỉ rõ cho mình thông cái chỗ đặt condition trade trên bittrex với. Chưa hiểu mấy cái ý của nó lắm.

Do cách chuyển tiền như thế này đối với 1 lúc nhiều người thì rất dễ bị lợi dụng (mai mốt gì mình sẽ giải thích). Cho nên tạm thời các bác không send qua cách cũ nữa.

Các bác inbox trên FB cho mình rồi mình sẽ cung cấp địa chỉ ví cho các bác send. Mỗi người send mỗi địa chỉ ví khác nhau. Lúc đó cho dù các bạn có withd từ các sàn không hỗ trợ txd như Justcoin, BX, Btc-e đi nữa vẫn có thể chứng minh được giao dịch.

Last edited:
Nhắn trên facebook nhé chứ ko phải nhắn ở trong này.

Em hý , ngủ đã . Tầm trưa càfe hý :D:D

Do nhiều bác send bitcoin từ Sàn về nhưng một số sàn lại không hỗ trợ lưu lại vết giao dịch nên rát khó đối chiều.

Các bác send tiền bằng cách withdraw từ Justcoin, BX, Btc-e thì sàn đó sẽ không hỗ trợ cung cấp txd do đó các bác inbox trên facebook cho mình để mình gửi địa chỉ ví cho các bác send để tránh bị lạm dụng. Tạm thời không dùng địa chỉ cũ nữa.

Giá Bitcoin đang tăng, dậy bán bitcoin đi mấy thím ơi.

Có chuyện gì ở khu vực Trung Quốc mà bọn đó nó đi thu mua BTC nhiều lắm. Bọn đó thu mua xong thì các thị trường khác mới bắt đầu tăng giá.

anh kẹo canh giờ chơi với bọn fair hay là coi championship mà hnay thức trễ vậy :rolleyes:

Do cách chuyển tiền như thế này đối với 1 lúc nhiều người thì rất dễ bị lợi dụng (mai mốt gì mình sẽ giải thích). Cho nên tạm thời các bác không send qua cách cũ nữa.

Các bác inbox trên FB cho mình rồi mình sẽ cung cấp địa chỉ ví cho các bác send. Mỗi người send mỗi địa chỉ ví khác nhau. Lúc đó cho dù các bạn có withd từ các sàn không hỗ trợ txd như Justcoin, BX, Btc-e đi nữa vẫn có thể chứng minh được giao dịch.
Hiện tại mình bị giam tiền bên bitrrex do chưa khớp lệnh sell nên có thể để cho mình 1 slot rồi 1 2 ngày nữa sent fee được thì cho mình tham gia Group với được k bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week