Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
bácơich o em hỏi ngu 1 tí với ạ hi hi :) em và bx.in.th nhưng hem cái tiề nnàol à xbot hít ah :( bácch o em biết vs dc hem ạ :)
Sàn BX ko có niêm yết giao dịch XBOT bạn ạ. Bên Cryptsy.com hoặc Bittrex.com mới có.

URO là 1 coin tốt, bản thân nó là 1 coin mạnh. Nó đã được pump nhiều lần rồi, do đó cơ hội kiếm từ nó ko cao bạn ạ.

Thực đơn hôm nay có:

1. Món NAV đang có hiện tượng pump nhẹ, người ta đã kéo kéo giá lên nhè nhẹ. Hãy mua tầm 320-350 sat và giữ
2. FIBRE trade tốt, giữ cũng tốt. Đại gia như thuhanguyen nên đầu cơ coin này nè. Nếu trade thì mua 2k4 và bán ra 2k7 trở lên lúc nào cũng có cơ hội kiếm hết. Càng giữ càng có lời. Theo mình dự đoán thì giá có thể lên đến 16k. Nó đang có 1 cộng đồng mạnh, pr trong sáng, whitepager tốt, coin tốt, chính sách minh bạch. Quan trọng nhất là Profit từ minner đang ở mức âm 600% và còn 5 ngày nữa thì sẽ hết POW
3. VEIL các bác muốn chơi an toàn thì hãy rình giá xuống 250 thì mua rồi bán trên 300 kiếm 20%, ai có thì giờ thì ngồi canh hễ xuống 350-400 cũng được, mua vào bán ra kiếm 7-10% nhưng nhiều chuyến. Còn ai có gan thì ôm lên tới 1k5 thì bán. Vẫn cứ có lời.
4.Món NLG nó cứ dùng dằng nữa ở nữa về nên lâu lâu các bác ghé thăm em ấy 1 tí, nếu thấy xuống dưới 1k1 thì mua để dành. Treo rải rác giá 1k3xx 1k4xx thì kiếm tiền đi nhảy đầm vô tư.
5. Món 5 là món XST. Món này có lẽ là điểm nhấn của tuần này, nó chực chờ bùng nổ. Các bác rãnh thì canh giờ ở mốc 6h chiều nhé, nếu có tin thì báo cho nhau.
6. Món 6 là HAL món nay ngon như cá nóc vậy. Mạo hiểm thì ăn nhiều, nó trên đà đi xuống và sẽ bùng nổ mỗi khi có tin đồn. Hãy ghé thăm em nó thường xuyên. Mua vào giá 2k8 đến 3k thì ko lo lỗ nếu ngon thì mua thấp hơn thì tuyệt hơn rồi khỏi nó. Bán ra tầm 3k7.

Chúc các bạn ngon miệng

Kêu đích danh đại gia @thuhanguyen vào ôm FIBRE từ 1 tháng trước ko chịu ôm nhé. Giá lúc đó là 2k4 rồi rớt xuống 1k6. Giờ xem giá nó kìa. Hehe ôm là lời 5-8 lần rồi

tomjerry

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mấy bác cho mình hỏi sao mình reg acc str vđã veri fb và mail đc 1 tuần rồi mà nó vẫn chưa phát str nhỉ ? Hay có thủ thuật gì để nó phát, ai share mình với, tks nhiều :)

Kêu đích danh đại gia @thuhanguyen vào ôm FIBRE từ 1 tháng trước ko chịu ôm nhé. Giá lúc đó là 2k4 rồi rớt xuống 1k6. Giờ xem giá nó kìa. Hehe ôm là lời 5-8 lần rồi
Biết FIBRE 100k mấy bữa trc' đi gom cũng 1 phát 2x rồi.

Mà công nhận nó hoành tráng gì đâu luôn, đòi viết OS nữa chứ.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week