Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Moon đê :D

Quatloo xuống roài, này thì tool =)
Giờ chờ SWIFT rơi tự do (ai để cái wall đó thế nhỉ?)
SWIFT đừng mua nữa, nó sẽ xảy ra 1 giai đoạn giá 1k, lúc đó tha hồ mua.

Tối qua về có việc bận, treo lệnh sell hơi cao. Tý nữa thì ôm hận với thằng WSTL. 11h đêm xong việc mới vào lại thì tá hoả, em nó đã down xuống 233, thấy lõm gần 1 nửa. Đang tính xả cắt lỗ. Đặt lệnh xả rùi gấp máy đi ngủ. Nằm đc 10 phút thì ko hiểu sao tự dưng bật dậy mở lap, vào xem đã thấy xả đc 1 ít. Cancel gấp rùi đặt lại 350. Xong! Đi ngủ!

Sáng dậy thì BTC đã trở về TK của ta. :D;). Thoát chết trong gang tấc!
Thím có trong nhóm của mình ko nhỉ. Chúc mừng bác. Thoát rồi thì đừng vướng lại vào con đường tội lỗi nha. Coin đó vô giá trị.

Thím có trong nhóm của mình ko nhỉ. Chúc mừng bác. Thoát rồi thì đừng vướng lại vào con đường tội lỗi nha. Coin đó vô giá trị.

Mình mới bắt đầu trade coin từ ngày bắt đầu chơi cointellect (cái mà cậu gạch đá tơi bời ý :D). Cũng nhờ nó mà mình kiếm đc ít vốn và bắt đầu trade.
Mình chơi Solo và chỉ thích lướt sóng. Lãi ít nhưng luôn chốt lãi trong ngày đc. Mình ko vào nhóm cậu vì tự mình có định hướng đầu tư riêng của mình.

P/S: Theo quan điểm của mình thì mọi coin đều vô giá trị trừ BTC. Thế nên nếu có ôm thì tốt nhất là ôm BTC. Mình ko ôm 1 con nào quá 24h :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week