Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Dev có rất nhiều tham vọng, nhưng cũng khó nói là thành hay ko.

Mà nó cứ tới gần mức kháng cự là bị dump 10-15% do chốt lời.

p/s: chờ xem nào... 9800...
Mình mua giá 1000-1500 nên giờ chia nhỏ nó ra lấy lại vốn,1 ít trade,1 ít cho tham vọng của dev hehe.;)

Sướng nha, 8x roài :D
Mình thấy thèng này ở mốc 3k cơ, mà cũng ko tin dev, cứ nghĩ là PnD :D
Hãy đọc lại quá trình làm việc của dev trong topic của nó.Thấy nhiều FUD chăm sóc dev lắm nhưng bị hạ đc hết nên đầu tư liều 1 it thôi.Không phải tay to chân to nên tại thời điểm này lời cũng dc ít.Giờ cầu cho nó lên 1$=CANN là mừng rồi ^^.

Vâng và với phần thưởng từ hai idol VLTY & XBOT , em xin phép dừng cuộc chơi tại đây :(( .
Buồn thiệt chứ ....:confused:

Vâng và với phần thưởng từ hai idol VLTY & XBOT , em xin phép dừng cuộc chơi tại đây :(( .
sao bằng mình đc, xbot nó lột sạch tiền rồi, thằng dev scam, tại nghe câu xúi dại, xbot lên 50 100k đó, tôi mất thì tôi nói đó, cay thì phải nói, người ngoài chưa mất thì chưa hiểu đc

vốn bỏ ra nhiều k bác , mua từ bao nhiêu ;) , I think this coin need a long pump :D , đồng cảnh ngộ :( trắng tay với 2 idol này :mad:

vốn bỏ ra nhiều k bác , mua từ bao nhiêu ;) , I think this coin need a long pump :D , đồng cảnh ngộ :( trắng tay với 2 idol này :mad:
Tui cũng bị nữa bỏ vốn nhiều hơn cann ước gì cho thời gian trở lại :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week