Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

mình có mớ mail này , acc lâu lắm rồi cũng chưa upgrade luôn , vậy h làm cách nào để nhận 500 stellar nhỉ mấy bạn

View attachment 97561

mình có mớ mail này , acc lâu lắm rồi cũng chưa upgrade luôn , vậy h làm cách nào để nhận 500 stellar nhỉ mấy bạn
click vào cái link có 500lumén đó bác, chuyển sang trang mới, vẻrry location bằng acc facebook, sau đó chờ nó load trang, hiện ra 2 loại key, bác lưu 2 cái key đó lại, sau click vào lại dòng ở diuới, nhập secret key vào là ok,

click vào cái link có 500lumén đó bác, chuyển sang trang mới, vẻrry location bằng acc facebook, sau đó chờ nó load trang, hiện ra 2 loại key, bác lưu 2 cái key đó lại, sau click vào lại dòng ở diuới, nhập secret key vào là ok,
thế có cần upgrade acc trước ko bác

bác cho hỏi h claim 500 lumen có cần upgrade acc trước ko bác hay claim rồi upgrade sau
Không cần nhé. Nếu đã nhận đc invite thì click vào link trong mail, xác minh bằng cách login qua facebook
Sau khi login facebook nó sẽ tạo cho 1 acc stellar mới gồm 2 key. Lưu 2 key này lại
Tiền nằm ở acc mới đó

Không cần nhé. Nếu đã nhận đc invite thì click vào link trong mail, xác minh bằng cách login qua facebook
Sau khi login facebook nó sẽ tạo cho 1 acc stellar mới gồm 2 key. Lưu 2 key này lại
Tiền nằm ở acc mới đó
Invite cannot be found
This invite does not exist or has been already claimed.

nó báo vầy là sao bác ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week