Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

Không mua bán thì dẹp mẹ đi, có 10k mà làm như 10tr. đàn bà thế
cái gì cũng theo nguyên tắc chứ, bạn đăng bài cần mua abc xyz , giao dịch trung gian, tức là bạn đưa ra điều kiện thực hiện thì bạn phải tự thực hiện nó chứ làm sao bắt người khác tuân theo được :)

nói chung là thuận mua vừa bán thôi các bạn, chả có gì phải nói người khác thế này thế nọ, trong khi 10 comment hết 9 comment chửi họ rồi :D

cái gì cũng theo nguyên tắc chứ, bạn đăng bài cần mua abc xyz , giao dịch trung gian, tức là bạn đưa ra điều kiện thực hiện thì bạn phải tự thực hiện nó chứ làm sao bắt người khác tuân theo được :)

lắm mồm vậy, có câu hỏi nào hay hơn cậu hỏi này ko? chưa biết bên nào chịu thì hỏi bên nào chịu, hỏi kiểu này gán cho ng ta luôn ah
Mấy cái vụ fee này nhạy cảm lắm,15-20k ko to nhưng thái độ bên bán với bên mua ko vui vẻ.
Nên mình lúc nào cũng bảo fee chia đôi hoặc mình chịu chứ ko bảo người bán chịu.
Mình đang Verified sắp tới đóng bảo hiểm sẽ thu mạnh cho anh em.

lắm mồm vậy, có câu hỏi nào hay hơn cậu hỏi này ko? chưa biết bên nào chịu thì hỏi bên nào chịu, hỏi kiểu này gán cho ng ta luôn ah
nói chugn là mình không bán cho thím nữa :)
sự việc đi hơi xa rồi :)
không bàn luận gì thêm nhé :)

Mà thời gian tìm trung gian rồi chờ đợi cũng chán,Mình chả muốn thu nhiều lúc gọi MOD vào chỉ vì 15-20k cũng ngại

Mấy cái vụ fee này nhạy cảm lắm,15-20k ko to nhưng thái độ bên bán với bên mua ko vui vẻ.
Nên mình lúc nào cũng bảo fee chia đôi hoặc mình chịu chứ ko bảo người bán chịu.
Mình đang Verified sắp tới đóng bảo hiểm sẽ thu mạnh cho anh em.
ừ, bên mua vui vẻ, nhiệt tình thì mình sẵn sàng thôi, đằng này hỏi 1 câu " phí bên mua chịu hả" thế mà rồng rắn kéo nhau vào làm om sòm lên :D bó tay , kiểu như chiều nay mấy thanh niên ấy vừa trật lô vậy :D

ừ, bên mua vui vẻ, nhiệt tình thì mình sẵn sàng thôi, đằng này hỏi 1 câu " phí bên mua chịu hả" thế mà rồng rắn kéo nhau vào làm om sòm lên :D bó tay , kiểu như chiều nay mấy thanh niên ấy vừa trật lô vậy :D
Mà bác ủ kĩ thế h này còn tận 4k5:eek:

mới lục lại dc cái mail có invite 500 chưa claim
claim lần 1 nó báo bạn không đủ điều kiện.
thay FB claim lần 2 nó báo đã có người claim rồi
bác náo biết các khắc phục không

Hic, mình cũng bị y chang...
Có ai giải quyết được không nhỉ?

-Rate Cập Nhật:
950k/1k Lumen

Mình cũng bị như vậy :(. Bị rất nhiều mail, hóng cao nhân chỉ giáo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,125
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week