Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

C
trước coin rác giờ hàng có giá mà thím. ai mà còn trữ ~1m xlm giờ thành đai gia rồi :D
Cũng tưởng là coin rác. giờ top 14 :D

T có 120 setllar nên có lên 0.19 thì cũng chả hơn đc mấy đâu cưng ạ, Hahaha tôi nghiệp thằng bé dí nhâm người rồi cưng ơi
tội nghiệp nhóc viết bài xong thấy nhục xóa bài :D:D

Có cần không anh thí cho ít này. Mau mau vào tải app mà kiếm nhanh lên :D:D

hahha có lên 0.19 t cũng hơn đc có 10$. Hinh như đối với mày 10$ t lắm thì phải. hahaha Messages 6 bố cái thằng newbie:D:D
t chỉ buồn cười lúc tuột xuống vào hả hê các kiểu, xong lên lại xóa bài:D:D

bố có xin mày đồng nào à thằng nhảm lol, giàu quá thì đi làm từ thiện nhé :D:D

bố có xin mày đồng nào à thằng nhảm lol, giàu quá thì đi làm từ thiện nhé :D:D
Bóc phốt ko đc quay ra cãi cùn à. Bố cái thằng newbie :p:p kìa nhanh lên tải app aigang kiếm tiền kia nhanh lên. Aigang nhé hahahaha Chưa đủ tuổi :))

Bốc phốt ko đc quay ra cãi cùn à. Bố cái thằng newbie :p:p kìa nhanh lên tải app aigang kiếm tiền kia nhanh lên còn 5 giây nữa hết bouty rồi
nhảm lol quá mày cãi cùn còn lôi newbie vs app này nọ,có thằng nhục quá nó xóa bài quên chụp rồi sao bóc phốt đc :D:D

nhảm lol quá mày cãi cùn còn lôi newbie vs app này nọ,có thằng nhục quá nó xóa bài quên chụp rồi sao bóc phốt đc :D:D
Uhm nhục rồi sao :)) mày có bị ngu ko hay bị mù chữ mày ko thấy t nói là bán rồi à. Thì t quan tâm làm *** gì nó lên hay giảm mà phải đợi:D:D:D:D

Last edited:
Mob box nhà mình đâu rồi nhỷ? Loãn topic quá. Chửi nhau thì ib riêng mà chửi đi. :)
@1987vanthanh

Uhm nhục rồi sao :)) mày có bị ngu ko hay bị mù chữ mày ko thấy t nói là bán rồi à. Thì t quan tâm gì nó lên hay xuống :D:D:D:D
thế mày cũng *** biết đọc chữ à, bán xong mới vào post bài hả hê đó, nào là thằng nào nói nó lên 0.2 đâu nhiều lắm mà xóa mất:D:D

Mob box nhà mình đâu rồi nhỷ? Loãn topic quá. Chửi nhau thì ib riêng mà chửi đi. :)
@1987vanthanh
thế mày cũng *** biết đọc chữ à, bán xong mới vào post bài hả hê đó, nào là thằng nào nói nó lên 0.2 đâu nhiều lắm mà xóa mất:D:D
Có biết chỗ chat ko cu :)) t hả hê mấy ngay rồi mày rồi mày repty tao làm cái củ cuội à

"thế mày cũng *** biết đọc chữ à, bán xong mới vào post bài"
T bán xong t mới vào post bài thì liên quan gì đến biết chữ hay ko biết chữ :p:p Tức quá nên ko biết nghĩ mình đang nói gì à :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week