Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

Có cái invite 2500 bị lỗi Invite cannot be found. Mail cho nó lúc sáng, vừa nhận được invite mới. Vẫn 2k5 :D
em forward nó rep thế này, làm sao được nhỉ :(
"
Hello,

Thank you for reaching out.

Are you having technical issues with your account, trouble logging in, questions about our lumen distribution programs, or any other troubleshooting questions you’d like resolved?

Head to our knowledge center. Chances are we’ve already answered your question!

Also consider joining the conversation on our public Slack channel or on Galactic Talk. These are great places to discuss a wide variety of topics.

For press inquiries, please email [email protected]

Please note: We do not accept bug reports through this email.
Cheers,
Stellar Team"

Thực sự là mình không tin chuyện này. hồi sáng sớm hôm nay nhận được cái mail của stellar, bấm lung tung vào hóa ra mới biết nó tặng mình 20$.
Bác nào nhận được mail invites của nó thử xem nhé!
Các bác lưu ý là mail chủ yếu được gửi vào ngày 18/5, nếu nhiều không tìm được các bác có thể tìm tên "stellar".
Nêu mà mạng có vấn đề đừng có bấm get coin và bấm veri location. khi bấm vào veri location nó sẽ yêu cầu kết nối facebook, một acc facebook chỉ dùng cho 1 mail, nếu dùng cho 2 mail thì coi như mất 500 lumens đó.
Lưu ý:
Nhiều bạn mấy ngày gần đây claim không được do lỗi. Các bạn có thể gửi mail cho họ nói đại ý là do lỗi nên khi click để claim không nhận được lumens.
Mail: [email protected]
hoặc [email protected]
Mình đã gửi mail cho họ và kết quả là đã claim được
Chúc các bạn may mắn
bác hộ em với, em bị lỗi này là sao ạ,

Hồi trưa mình forward qua mail hello@.. nhưng nó chỉ gởi lại mail tự động, và không thấy gởi gì thêm!
Ai mà chưa dc gởi lại code mới thì làm như bên dưới nhé:

Mấy bác forward nguyên cái mail qua email: [email protected]
Nội dung viết đơn giản thôi.
Mình viết thế này thôi:
Code:
Hi!
Please send me new invite. This invite code was error. "Invite cannot be found."
Thanks!
Vài phút sau nó sẽ gởi cho mình code mới, hên xui, từ 500-1k2

Hồi trưa mình forward qua mail hello@.. nhưng nó chỉ gởi lại mail tự động, và không thấy gởi gì thêm!
Ai mà chưa dc gởi lại code mới thì làm như bên dưới nhé:

Mấy bác forward nguyên cái mail qua email: [email protected]
Nội dung viết đơn giản thôi.
Mình viết thế này thôi:
Code:
Hi!
Please send me new invite. This invite code was error. "Invite cannot be found."
Thanks!
Vài phút sau nó sẽ gởi cho mình code mới, hên xui, từ 500-1k2
1 acc có chục cái invite có cách nào đe nó gửi thêm k bác. :( . nó gưi lại cho e mõi 1 cái invite mới

có hơn 4 tài khoản được tăng 2k500 , giờ mới update dc thông tin thì đã hết hạn, 10 triệu của em :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week