Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

bạn nào có ac quên email vào đổi email thôi

cái vụ stellar tập 1 phải nhớ đến công lao của bác @candylop , còn cái vụ stellar tập 2 này phải nhớ đến công lao của bác @adam27944 , nhờ đó mà mình kiếm được ít $ free, mấy khi mà có dịp kiếm được $ dễ như thằng stella này, không biết nó còn tập 3 tập 4 nữa không?

Stellar tập 1 thì phải nhớ đến bác https://mmo4me.com/threads/yh-xxx-shipteam-nick-4r-tlee88.291808/
Tlee88 này , bác này lôi cả sang voz nên nhiều ae biết :D ko hiểu sao bị ban nick rồi :cool:
còn ông candylop là vào sau , hay chém gió về các loại coin :rolleyes:

htrc có nhận mail của stellar mà ko để ý lỡ xoá mất rồi. ai fw cho mình cái mail inv được ko? thử xem đc cơm cháo j ko :oops:
[email protected]

lao dốc không phanh
cách đây mấy mgày có 4 acc 500 lumens, tỉ giá khoảng hơn 100$, giờ chỉ còn hơn 50 $. giảm 1 nửa, kinh khủng.
lao dốc theo BTC, chỉ sợ về lại cấimngs như cũ,,, stellar team đầu tư để vực STR mà không được, theo chân BTC

hôm btc lên 2k7, hôm sau nó tụt còn 2k3 thấy không ổn cho ra đi hết XLM luôn ở 2k1 sats :D số mình vẫn còn hên

mình có thói quen xoá xong là vào thùng rác xoá vĩnh viễn lun rồi. còn trong thùng rác thì nói làm j :oops:
gởi email cho nó đi bạn như bạn #1 hướng dẫn, trường hợp nếu account bạn nằm trong đợt nhận thì nó search ok gửi bạn link mới , còn email chưa có thì chờ thôi vì nếu có báo là lỗi thì vẫn ko dc vì nó fix rồi nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back