Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

beaanhvaem

Senior
Reactions
154
MR
1.341
Sao có mail invite 500 xlm, có mail lại là 2500 nhỉ ?
2k5 là đợt trước tháng 4 bác à, đợt này nó phát 600 nhưng giá trị bằng 2k5 đợt đó. chắc nó phát theo giá trị tiền quy đổi để mỗi lần phát đều bằng nhau.
giờ nhớ mỗi tk, có cách nào tìm ra được email đăng kí tk đó ko các bác :(
Vào settings sau là thấy mail bác à.
Bác có nhớ cách xóa tk lấy 25str như ngày trước nữa không ? với lại ngày trước có trang check cả 1 líst acc xem từng acc còn bao nhiêu str mà giờ ko nhớ nữa . ai nhớ chỉ với

trieudz95

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
2k5 là đợt trước tháng 4 bác à, đợt này nó phát 600 nhưng giá trị bằng 2k5 đợt đó. chắc nó phát theo giá trị tiền quy đổi để mỗi lần phát đều bằng nhau.

Vào settings sau là thấy mail bác à.
Bác có nhớ cách xóa tk lấy 25str như ngày trước nữa không ? với lại ngày trước có trang check cả 1 líst acc xem từng acc còn bao nhiêu str mà giờ ko nhớ nữa . ai nhớ chỉ với
fw mail 5-00 mà nó trả mail 2k5 là sao bác

boybattu1110

Junior
Reactions
35
MR
0.003
Mình đã nhờ một bạn đòi lấy key giúp - nhưng acc mình nó theo thứ tự và đa bi bạn đó update gần như hết - rất hay . Mong các bạn cảnh giác kiểu này .
Tự hỏi lòng mình xem làm vậy để được gì - chưa chắc update sau này đã đuọc gì mà đã làm như vậy rồi - nản Forum này wa @boybattu1110 tự xem lại hành vi của bạn đi nhé - đổi cả mail lại lun nên khỏi chói gì nhé - anh em cạch mặt chú này ra dùm
Mình sẽ delete hết đám acc đó -
Giờ thật sự e kiếp 3 cái trò lừa người rui.E xin lỗi.Làm ơn mắc oán thiet

thichlachoi

Pre-verified
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
claim giờ báo lỗi . có ai nhận làm k? có khoảng 10 cái về

Attachments

137.1 KB · Views: 44

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Giờ thật sự e kiếp 3 cái trò lừa người rui.E xin lỗi.Làm ơn mắc oán thiet
Vậy ai làm nhỉ - trong khi fiile đó mình mình nắm mình ko update vậy ai làm nhỉ - đưa bạn xong rồi bị change thì thời gian đó ai làm nhỉ ? làm ơn thì rất cám ơn nhưng chắc gì mắc oán ko bạn . Cũng chả có bao nhiêu ban tư suy nghi lai đi mình có nói oan cho bạn ko

Đâu có ai khùng gì - đi tự hại người đã giúp mình trong khi mình với bạn chả thù oán gì ? mình biết vào settings thấy change wa gmail thì mình hỉu ròi lai còn update hết nưa

thanhmmo19

Senior
Reactions
56
MR
0.031
Mình đã nhờ một bạn đòi lấy key giúp - nhưng acc mình nó theo thứ tự và đa bi bạn đó update gần như hết - rất hay . Mong các bạn cảnh giác kiểu này .
Tự hỏi lòng mình xem làm vậy để được gì - chưa chắc update sau này đã đuọc gì mà đã làm như vậy rồi - nản Forum này wa @boybattu1110 tự xem lại hành vi của bạn đi nhé - đổi cả mail lại lun nên khỏi chói gì nhé - anh em cạch mặt chú này ra dùm
Mình sẽ delete hết đám acc đó -
Report đi bác. Scam rõ ràng nói năng gì nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week