Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

ủa mình kêu thím nào gửi tiền đâu mod???

làm thử coi được k :D

Đây có được coi là bằng chứng không. Bạn đang bị nghi vấn là người tạo acc giả để dụ ae trong thread. Bạn có thể cho biết làm thế nào bạn biết khi chuyển tiền vào "StellarFoundation1" thì được chuyển lại gấp đôi ? Có thể đưa link dẫn chứng ?

là sao thím? là 1 tuần mới chiến đc hay 1 tuần bonus mới về đối với những acc ref mà k +

các reward đang trên đường đến sẽ add vào account nào chưa nhận được bonus , khoảng 1 tuần hoặc có thể lâu hơn nhé cậu ,
còn reg thì vẫn quay tay hằng ngày nhé cậu

Đây có được coi là bằng chứng không. Bạn đang bị nghi vấn là người tạo acc giả để dụ ae trong thread. Bạn có thể cho biết làm thế nào bạn biết khi chuyển tiền vào "StellarFoundation1" thì được chuyển lại gấp đôi ? Có thể đưa link dẫn chứng ?
Mình là newbie đọc là thấy có vấn đề vậy mà nhiều ông cũng theo T_T
Đề nghị anh em k reg acc nữa, không được bonus đâu, phí acc

Các bác cho e hỏi là e connect facebook rùi nhưng tiền vẫn không được bonus là sao ạ?Có bác nào bị như em không?

Chiều giờ không onl thấy hành động của bác kia là không đúng chút nào. Vậy nên dù sao cũng phải ăn thẻ của mod để cảnh cáo. Và mod cảnh cáo luôn những người lợi dụng sự thiếu hiểu biết của newbie để làm trò chơi cho họ hoặc để kiếm lợi nhuận. Ai gặp cmt nào như vậy nên report để mod làm việc.

Fu..k! cả connect facebook + veri mail không nhận được STR nào nó như này nè

You're in the queue and should receive your reward soon!

thím cho hỏi tý nha! mình ref nhiều acc mỗi acc ref xong chuyển lên bx.in.th liền và ref xong chuyển vào acc chủ thì cái nào ngon hơn??

reg chứ sao lại ref ???

cứ chuyển vào acc chủ để tính cho dễ.
bên stellar thì ổn, chứ bọn bx.in.th nó lung tung lắm.
lúc thì nhận tiền ngay, lúc thì ko.

Các bác cho e hỏi là e connect facebook rùi nhưng tiền vẫn không được bonus là sao ạ?Có bác nào bị như em không?

Tới tầm chiều nó ngưng bonus, mai nó sẽ bonus cho bạn thôi

Mod nào ban đc ban lẹ cho đỡ mất uy tín 4rum :D *feeling xúi giục*:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week