Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

admin stellar chuẩn bị quét acc ver fb ảo nha. ai đang ôm chuẩn bị hứng :D

https://stellartalk.org/topic/982-r...ed-questions-facebookreceiving-stellarsscams/
  • I have not received my stellars
The reason that some of you may be waiting 1-3 days with no stellar yet is because you are on a waiting list to get approved to receive them. Unlike before, (29th July-1st August) you got 6000 Stellar instantly, however, this led to abuse of the system and many spam accounts. To try and slow down that, the Stellar team will be giving out Stellar slowly throughout the week and the weeks to come.
sợ mỗi câu này. không biết xài mail rác thì sao nhỉ :D

Chuyển về bx rồi ex sang BTC
Ngoài ra đã chuyển 2/3 về BTC - e :D
Xong xuôi hết rồi.
Chuẩn bị ex sang USD rồi bán đây

• I have not received my stellars
The reason that some of you may be waiting 1-3 days with no stellar yet is because you are on a waiting list to get approved to receive them. Unlike before, (29th July-1st August) you got 6000 Stellar instantly, however, this led to abuse of the system and many spam accounts. To try and slow down that, the Stellar team will be giving out Stellar slowly throughout the week and the weeks to come.
sợ mỗi câu này. không biết xài mail rác thì sao nhỉ :D
cũng đang lo như bác, sợ mỗi cái mail rác, acc face trong sạch nên không sợ :p

Dành cho các bác đang hóng nhé :D

The signup rate continued to increase, but we wanted to make sure we could handle the growth. So at approximately 10am PST on Sunday, we activated the waitlist we'd built pre-launch. New signups were placed on a queue rather than receiving initial stellars. Yet this still did not slow down the signups and within a few hours, the waitlist had over 17,000 people.

Nguồn: https://stellartalk.org/topic/1010-a-look-at-stellars-first-week/

Google dịch:

Tỷ lệ đăng ký tiếp tục tăng, nhưng chúng tôi muốn chắc chắn rằng chúng tôi có thể xử lý sự tăng trưởng. Vì vậy, vào khoảng 10 giờ sáng PST vào Chủ nhật, chúng tôi kích hoạt danh sách chờ đợi, chúng tôi đã xây dựng trước khi khởi động. Ðãng ký mới được đặt trên một hàng đợi chứ không phải là nhận stellars ban đầu. Tuy nhiên, điều này vẫn không làm chậm quá trình đăng ký và trong vòng vài giờ, danh sách chờ đợi đã có hơn 17.000 người.

Theo cách tính giờ PST và chuyển đổi sang giờ GMT+7 (Hà Nội) thì vào 10h sáng PST ngày Chủ nhật thì sẽ rơi vào 1h đêm giờ GMT +7 (Hà Nội)
Xem cách chuyển đổi giờ tại http://vi.thetimenow.com/time-zone-converter.php

Các bạn chú ý mà theo dõi để chuẩn bị bonus nhé. Chắc giờ này nó không bonus thêm cho ai nữa đâu :)
Em cũng như các bác, chờ đợi và mòn mỏi :D
Chúc các bác kiếm được nhiều xèng. Bác nào đi qua cảm thấy hữu ích thì bấm cái nút LIKE cho em nha ^^ Thanks các bác

Dành cho các bác đang hóng nhé :D

Google dịch:

Các bạn chú ý mà theo dõi để chuẩn bị bonus nhé. Chắc giờ này nó không bonus thêm cho ai nữa đâu :)
Em cũng như các bác, chờ đợi và mòn mỏi :D
Chúc các bác kiếm được nhiều xèng. Bác nào đi qua cảm thấy hữu ích thì bấm cái nút LIKE cho em nha ^^ Thanks các bác
là sao bác, giờ đk liệu còn kịp :(

bán 20acc fb, 20/acc, ai mua pm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week