Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Nên mình mới nói có người thao túng được, còn con số 10BTC chỉ là ví dụ minh hoạ thôi, nếu muốn scam nó cứ đẩy giá lên dần, tâm lý mình găm hàng, cuối cùng nó bán hàng loạt rồi rút, thị trường chưa hạ giá thì nó rút hết rồi, lúc đó thì có mà cười hoài :))

Dù gì cũng đang kinh doanh nên hy vọng nó k scam hoặc k phải bh =))))
vậy nó bán một lượ thì rút bác nói cũng hay nhưng mà nhà nghèo làm gì có tiền mua hay là đại gia nhảy vào mua giá lại càng tăng vọt hihihi em ko cần like:D

Cần một lời khuyên. Em có vài chục k Str, thì nên đưa lên sàn hay bán trực tiếp cho mấy bác trong 4rum ạ. Đưa lên sàn có an toàn không, và trừ chi phí rút tiền về có lời nhiều hơn không. Cảm ơn mấy bác nhé :)

vậy nó bán một lượ thì rút bác nói cũng hay nhưng mà nhà nghèo làm gì có tiền mua hay là đại gia nhảy vào mua giá lại càng tăng vọt hihihi em ko cần like:D
tuỳ nó muốn scam hay k? Mà nếu k scam thì nó cũng phải có chiến lược để số tiền vốn bơm vào là ít nhất!

VD: nó muốn đẩy giá đồng nó lên thì nó sẽ lựa chọn chiến thuật tốn ít tiền nhất của nó mà vẫn đảm bảo giá và sự phổ biến

tuỳ nó muốn scam hay k? Mà nếu k scam thì nó cũng phải có chiến lược để số tiền vốn bơm vào là ít nhất!

VD: nó muốn đẩy giá đồng nó lên thì nó sẽ lựa chọn chiến thuật tốn ít tiền nhất của nó mà vẫn đảm bảo giá và sự phổ biến
nói chung là nó không muốn scam nó cũng muốn sau này như btc thui bác à còn không có đường cứu thì mới chịu trận chứ chẳng ai nghien cứu một đồng tiền ao hay như vậy mà để scam mang tiếng lắm .mình còn ngh nói là phân chia hết 100 000 000 000 thì nó sẻ tăng chỉ 1% tỷ lệ hàng năm như vậy là nó đã tính khi đó là str sẽ khan hiếm và lên giá giống btc chẳng hạn.nhưng mà muốn theo btc thì còn au mới được nó chỉ muốn là btc thứ hai ui bác ơi:p

bác ơi mấy nick đó bác có phải đợi k hay connec ăn điểm luôn thế
Phải đỢi cậu à, hÔm qua bị mấy acc mà giỜ chưa thấy về, cũng hƠi lO lO nhưng mấy PrO phán là kO saO, nÓ sẽ về tay taz 1 ngày kO xa :)

:(( có reg đc chưa vậy, wait kiểu này thì làm sao mà ngủ :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week