Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Cho e hỏi cái là mình đặt giá theo cái "hight" đó hở các bác , còn cái ô fee 0.25% mình điền cái gì vậy ?:(

Attachments

72.4 KB · Views: 40
giá thế ai muốn liều mạng thì mua :))

Ai liều mạng lên 530-570 thì găm hàng lại kiếm ăn, giá này thấy sell vui rồi
nó thưởng lại là ngon...die thì lấy balo đi bộ đội chung với mình cho vui,đặc mua tc 1k6 face trã trước 1k=15tr chế em phát này còn 1157face ai có mua pm nhé:(:(

facebook điều kiện như thế nào mới kết nối được mình có 5 face vậy mà chỉ có 1 face được
fb hoạt động ít nhất 1 tháng và có bạn bè với có stt và hình ảnh này nọ nữa là OK cậu à :)

nó thưởng lại là ngon...die thì lấy balo đi bộ đội chung với mình cho vui,đặc mua tc 1k6 face trã trước 1k=15tr chế em phát này còn 1157face ai có mua pm nhé:(:(

:(:( cho em theo bác ..em gần 100 acc :(

Trong 1, 2 ngày nữa sẽ có lại thôi... Nó làm vậy để STR tăng giá lên thôi

trong cái khó ló cái khôn , vừa được ngắm gái quen gái mà phê

Bước 1 : mang 1 cái laptop + Usb 3G ra trường cấp 2 hoặc cấp 3 , 1 cái bàn bé nữa , viết 1 cái bảng lớn chỉ cần 2 phút bạn sẽ có 20 nghìn chúng tôi trả thẻ nap mọi mệnh giá tiền mặt

Bước 2 : đợi các em tan học đứa nào thấy tiền chẳng ham , tất nhiên vào hỏi và chúng ta bảo em chỉ cần kết nối facebook của em đến trang wep của anh xong rồi a trả em 20 nghìn thẻ nạp hay tiền mặt

Bước 3 : đã xong và có SEO LA

lưu ý chắc ko đủ tiền cho hội cấp 3 đâu vì đứa nào chẳng Facebook , Stellar này nó check FB dạng dòng thời gian hay sao ấy chứ có mấy người ko verry phone vẫn ok mà

trong cái khó ló cái khôn , vừa được ngắm gái quen gái mà phê

Bước 1 : mang 1 cái laptop + Usb 3G ra trường cấp 2 hoặc cấp 3 , 1 cái bàn bé nữa , viết 1 cái bảng lớn chỉ cần 2 phút bạn sẽ có 20 nghìn chúng tôi trả thẻ nap mọi mệnh giá tiền mặt

Bước 2 : đợi các em tan học đứa nào thấy tiền chẳng ham , tất nhiên vào hỏi và chúng ta bảo em chỉ cần kết nối facebook của em đến trang wep của anh xong rồi a trả em 20 nghìn thẻ nạp hay tiền mặt

Bước 3 : đã xong và có SEO LA

lưu ý chắc ko đủ tiền cho hội cấp 3 đâu vì đứa nào chẳng Facebook , Stellar này nó check FB dạng dòng thời gian hay sao ấy chứ có mấy người ko verry phone vẫn ok mà
Giờ tụi HS nó chưa đi học đâu, ra tiệm net trước đã :D

hợp tác giao thông với anh không ? anh đi la liếm các quán nét còn em chủ chi $ nhá được cưa đôi
Đang đói vỡ mồm đây anh :oops:
Đợt trước em ra tiệm net cũng kiếm được mấy chục cái. Vào tiệm net hét lên: Thằng nào muốn 20k chơi net free thì cho anh mượn nick facebook bình chọn cái này cho anh :D

Đang đói vỡ mồm đây anh :oops:
Đợt trước em ra tiệm net cũng kiếm được mấy chục cái. Vào tiệm net hét lên: Thằng nào muốn 20k chơi net free thì cho anh mượn nick facebook bình chọn cái này cho anh :D

và rồi xong nó quay lại hiếp chú ha ha , dầu ăn thì nhiều , tính ra tự mình đi làm bỏ 20 nghìn ra thì cũng ok đấy , a mà về quê kiểu này chắc phải mất 10 triệu đổi tiền 20 ấy chứ , quê a quán nét đông lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week