Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

đau lòng block hơn 40 ac facebook vì cái tội login nhiều :( toàn bắt upload giấy tờ f...k

Stellar giống như 1 kịch bản. Lúc Stellar Bonus--> nhiều người bán ra---> giá giảm mạnh. Lúc đó sẽ có người thu vào. Sau 1 thời gian Stellar ngừng BONUS giá lại tăng mạnh trở lại -----> bán ra lấy lời .... 1 vòng tuần hoàn ^^!

hôm wa gom acc được 170k mua thêm 86k rate 425 bán được 70k giá 590 với 190k giá 600 ...nghèo k có tiền gom..từ đầu đến giờ kiếm dc có 4.5btc:mad:
đù 1 BTC hơn 11 triệu bác ăn gần 50 củ còn gì

vợ tôi rút tiền 2p có ngay;)
Your withdrawal for 2.75916846 BTC has been successfully processed.
Hâm mộ..giàu lòi ra

hôm wa gom acc được 170k mua thêm 86k rate 425 bán được 70k giá 590 với 190k giá 600 ...nghèo k có tiền gom..từ đầu đến giờ kiếm dc có 4.5btc:mad:
bán ra BTC giá đang cao vậy đợi lúc nó thấp dùng BTC mua STR lại rồi đợi cao bán lời k bác? làm vậy dc k :D

:(:(:(:( em chỉ mong ước rút được 1 usd thui là em cũng đã vui rồi mà cớ làm sao cái đen nó cứ bám em hoài .kiếm mãi em được 7acc facebook đó bác bán duoc5 có nhiêu đó sao em thấy buồn quá:(:(:mad: huhuhuhu
Bạn đừng buồn làm j, mình cũng mới mất 9k STR vô ích nè. Coi như làm từ thiện là ok thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week