Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Mấy ngày trc nó cũng đóng băng, qua ngày sau reg + bonus vi vu
Nằm chờ băng tan

mấy thằng hacker ghê gớm hơn mình tưởng :D ngày nào cũng quet trojan mà vẫn dính chưởng @@

trước khi làm gì cũng phải xem teamview nếu mình k gửi tệp gì quá thì sẽ không bị trojan,hiện nay bạn có thể lấy lại tài khoản nếu như nó đã chuyển về coinbase tu justcoin,nếu có hình ảnh chúng mình sẽ dễ hơn.
Trojan không nhất thiết phải là tệp bạn nhé. Bây giờ mấy người tạo một loại trojan kẹp nó vào link web nào đó, khi vào link đó thì vẫn vào site bt, đồng thời nó gửi lun cho con trojan ngon ngon béo bở lun :p

Vừa vét đc 821, bán đi lúc rate 597 :D
Gọi là có tí

Trojan không nhất thiết phải là tệp bạn nhé. Bây giờ mấy người tạo một loại trojan kẹp nó vào link web nào đó, khi vào link đó thì vẫn vào site bt, đồng thời nó gửi lun cho con trojan ngon ngon béo bở lun :p
ít ra máy tính cũng phải có bảo mật chủ bán,trojan thì có phần mềm cacnh bảo mà

Mấy bạn hiểu sai về phương pháp của hacker rồi ^_^ không phải trojan đâu, có nhưng không nhiều. ít lắm. Đa số là nó vào trang http://e-stellar.co.uk/addr.php?input=gDSSa75HPagWcvQmwH7D51dT5DPmvsKL4q Lấy thông tin ví của bạn. sau đó dùng nó để check ra username của các bạn. Tiếp theo nó sẽ treo auto dò pass, mỗi phút nó check đc những 2000 pass thì mấy bác đặt pass dễ xác định ra đi hết :) 1 khi đã check được acc rồi thì nó auto rút về acc nó luôn :v :v Thật ra là như thế. Chỉ có 1 số ít thôi

Theo 1 nguồn tin không chính thức thì đợt waiting này sẽ ktra và chỉ + STR cho 1acc nếu nhìu acc dùng chung IP .:D:D:D:D:D

ít ra máy tính cũng phải có bảo mật chủ bán,trojan thì có phần mềm cacnh bảo mà
Vấn đề xảy ra khi tại sao đang giúp người thì lại bảo người khác giúp mình ref ???? Và điều đặc biệt mà ai cũng biết dạo này vấn đề site nga ngố như sao cũng biết tỏng rồi bạn. Trình độ hack có hạn thì đừng có giải thích nha :p

Theo 1 nguồn tin không chính thức thì đợt waiting này sẽ ktra và chỉ + STR cho 1acc nếu nhìu acc dùng chung IP .:D:D:D:D:D
^_^ đừng làm anh em hoan mang nữa. có giỏi thì gửi poof lên :v :v

Xác nhận :( híc híc. Chưa reg được mấy account đã đóng băng thế này rùi.

vẫn reg được mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week