Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

lạ mình cũng bán point, sau đó thì bị hack

kì là acc mình có 4 acc 100 point, mà cũng lần lượt bị sent đi mất...
Có phải khi bác bán 7k, người mua yêu cầu sent vào tài khoản juscoin phải không ?
Mình có 1 số accc không mất 1k vẫn nguyên khuyên mọi người đừng bấm vào các links vớ vẩn xóa lịch sử và đặc biệt nên ghi ních ra 1 tab lưu trong ổ D lúc nào vào thì copy dán vào nó sẽ lành hơn!! :p

:rolleyes: Cách chống hack hiệu nghiệm cho các bạn nè : xài KIS, win 7, không chạy bất kỳ tool gì khi làm việc, không nhận file từ bất cứ ai mà chưa quét qua KIS, chống chỉ định xin xỏ vì không mấy ai có lòng tốt đâu, nó kiếm tiền từ sự ngây thơ của bạn thôi, đặt pass dài dài khó khó ra notepad, copy & paste chứ đừng gõ...........:D

:rolleyes: Cách chống hack hiệu nghiệm cho các bạn nè : xài KIS, win 7, không chạy bất kỳ tool gì khi làm việc, không nhận file từ bất cứ ai mà chưa quét qua KIS, chống chỉ định xin xỏ vì không mấy ai có lòng tốt đâu, nó kiếm tiền từ sự ngây thơ của bạn thôi, đặt pass dài dài khó khó ra notepad, copy & paste chứ đừng gõ...........:D
Thế máy tính cùi ko có win7 thì s bác?
Tốt nhất là kiếm dc nhiu bán liền bấy nhiu
E có máy tính 2tr..bật link rầm rầm..máy ko cài diệt virus..mà có thấy bác nào chịu hack acc e đâu :D

E có máy tính 2tr..bật link rầm rầm..máy ko cài diệt virus..mà có thấy bác nào chịu hack acc e đâu :D
chưa hack chứ ko phải là ko hack, STR lời quá mà :confused:

:D Có thể máy bạn cùi quá nên trojan không sống được:confused:

để đỡ bị keylog thì acc các bạn gõ xong thì lưu mk vào trình duyệt luôn. đến khi đăng nhập không cần gõ lại mk khỏi sợ key :eek:

e bị hack mà nó vét 20 acc con , vét mỗi acc 30 STR các bác à :D kinh khủng hơn nữa là 14 STR nó cũng vét :D

giờ máy mình bị nhiễm virut rồi, quét không thấy... đang có 15acc, thế làm sao đăng kí tiếp tục đây các bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom