Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

ạc éo hiểu, vẫn có acc add fb được 500 nhé :D
mình vừa log khoảng 10acc thì có 3 acc cho 500 fb, còn lại mail được có 50 :D
vkl :D
acc đó nó phát từ sớm @@

có 1 acc cũ reg lúc đầu, h quên mất pass + mail (dùng mail rác) + càng ko hình dung ra recovery code mà nhớ username với địa chỉ ví thui, vì mình send vào acc chính nên vẫn còn lưu, h làm sao lấy lại pass or change pass mà ko cần recovery code, hôm qua loạt acc đợt đầu đó dc bonus, cái acc này cũng năm trog số đó nhưng mình ko lưu pass nó, h ae nào giúp dc, bonus trog đó mình chia cho 50% nha.:(:(

ae tay to hay mũ đen mũ đỏ j giúp mình vấn đề trên cái, hậu ta 50%;)

acc reg 4 ngày trước. Reg nhận được 900 luôn, lúc connect face nó ghi là sẽ bonus thêm 3500 =)))

uhm đúng là nó có ghi :D nhưng ko biết nó có giữ lời ko thì ko biết :D
STR sắp lên 100k/1kSTR :D

Nó ghi rõ thì còn có hy vọng. Còn như bh thì nó thích thì nó cho nhiều =))

Như chúng tôi đã đề cập, tiền thưởng sẽ điều chỉnh giá trị thị trường của stellars bây giờ mà có một thị trường và chúng tôi đã loạng choạng số đưa ra để nó không phải là tất cả cho cùng một lúc.

Chúng tôi là một phi lợi nhuận giáo dục. Các stellars có nghĩa là một phần của chương trình giáo dục và chúng ta phải đảm bảo rằng chúng tôi có tài liệu giáo dục tại chỗ cho tất cả mọi người đến yêu cầu bồi thường stellars để chúng tôi có thể làm cho tiến độ với mục tiêu giáo dục.

Tối ngày giáo dục giáo dục trong khi hứa r k làm @@

Như chúng tôi đã đề cập, tiền thưởng sẽ điều chỉnh giá trị thị trường của stellars bây giờ mà có một thị trường và chúng tôi đã loạng choạng số đưa ra để nó không phải là tất cả cho cùng một lúc.

Chúng tôi là một phi lợi nhuận giáo dục. Các stellars có nghĩa là một phần của chương trình giáo dục và chúng ta phải đảm bảo rằng chúng tôi có tài liệu giáo dục tại chỗ cho tất cả mọi người đến yêu cầu bồi thường stellars để chúng tôi có thể làm cho tiến độ với mục tiêu giáo dục.

Tối ngày giáo dục giáo dục trong khi hứa r k làm @@
bac gô gồ dich hả toi mịa gần 200fb gòi :((

uhm đúng là nó có ghi :D nhưng ko biết nó có giữ lời ko thì ko biết :D
STR sắp lên 100k/1kSTR :D
chắc chắn là có đợt vừa r 3K7 mà nó còn cho và rất là đây đủ ko thíu 1... acc nào :rolleyes:

Ps: bỏ việc làm partner it, h ngày cứ kiếm 2-3 củ là ngon dòi, cất trữ BTC đợi 500 năm nữa gọi cháu chắt đem ra chiao_O

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back