Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

mình cú hốt được tẹo nhưng ko ngờ sáng sớm nay giá nó tăng kinh khủng quá vượt ngưỡng mình nghĩ luôn
đúng là đồng tiền ảo, chạy lung tung hết cả lên max tận 0.0004/STR gấp 10 lần mức trung bình cao của hôm qua
Điều này có nghĩa là như sáng nay có khá nhiều người lời rất lớn khi 1k STR=0,4 BTC
đúng là kinh hồn
giá đang giảm ko phanh có thể do dev bán ra lượng lơn STR

'há há mình đã đoán mà, dự đoán đã thành hiện thực, auto đặt giá sáng dậy thấy high = 0.0004, mấy bác nhìu hàng hôm qua chắc đau đầu lắm đây :D. Tiếc thây e chỉ gd dc tí chút ở các khoảng giá giữa, còn lại mớ để giá 0.00xx nên vẫn chưa khớp dc, thử xem nó có lên 0.00xx ko nhá, lên phát là tối đi motel đổi gió thôi:oops:

Ps: dùng 1 ít để đổi dc lượng btc mà ~ các bác giàu STR hôm qua sell 1 lượng lớn ms nhận dc tương ứng thấy thú vị quá:rolleyes:. Cái này chẳng khác chứng khoán, forex là gì, tuy nhiên có vẻ thấy rõ hơn tí, nếu e ko suy đoán nhầm thì mớ captcoin đang giữ sẽ lên giá bất ngờ nay mai. Típ tục tích trữ mùa đông thôi :D:D vui quá hóa rồ r
Forex, chứng khoán đi theo quy luật thông thường của nó, chứ cái đồng tiền ảo này nhảy lung tung hết cả lên,tăng khoảng 10 lần chỉ vài tiếng rạng sáng nay, vì thế cũng khó chơi

mình cú hốt được tẹo nhưng ko ngờ sáng sớm nay giá nó tăng kinh khủng quá vượt ngưỡng mình nghĩ luôn vì chỉ nghĩ nó tăng gấp đôi mà thôi
đúng là đồng tiền ảo, chạy lung tung hết cả lên max tận 0.0004/STR gấp 10 lần mức trung bình cao của hôm qua
Điều này có nghĩa là như sáng nay có khá nhiều người lời rất lớn khi 1k STR=0,4 BTC
đúng là kinh hồn

Làm gì có giá 1000 STR = 0.4 BTC

Forex, chứng khoán đi theo quy luật thông thường của nó, chứ cái đồng tiền ảo này nhảy lung tung hết cả lên,tăng khoảng 10 lần chỉ vài tiếng rạng sáng nay, vì thế cũng khó chơi
cái này do dev thao túng giá cả khi nào lượng giao dịch mua hàng lớn quá có thể nó sẽ bán ra ồ ạt và sụp:p:p:p

Làm gì có giá 1000 STR = 0.4 BTC
để ý kỹ đi có đấy, rạng sáng nay có mộc cao nhất 0,0004 kìa, nhưng có 1 số ít người mới nhảy vào khi ở mốc 0,00033
còn các giao ịch đặt sẵn thì đã nhảy khi nó mới chưa chạm 0,0001

cái này do dev thao túng giá cả khi nào lượng giao dịch mua hàng lớn quá có thể nó sẽ bán ra ồ ạt và sụp:p:p:p
hình như phần lớn đều ở dạnh thưởng cho, chỉ có vài người đầu cơ( bọn đầu cơ này có lẽ là bọn đầu sỏ)
chứ bình thường mà đầu cơ loại tiền này là quá nguy hiểm vì sụp như sụp kinh tế ấy ko chơi

để ý kỹ đi có đấy, rạng sáng nay có mộc cao nhất 0,0004 kìa, nhưng có 1 số ít người mới nhảy vào khi ở mốc 0,00033
còn các giao ịch đặt sẵn thì đã nhảy khi nó mới chưa chạm 0,0001
Coi giá chỗ nào vậy bác? :D

Vừa bán 7k STR cho 1 thằng xong. Hi vọng nó k scam :(

Trời ơi nó fix rùi, giờ lập nhiều mail hay gì cũng phải đợi nó check :(
Chán ghê

sau giấu phẩy là 5 số 0 nhé mấy bác. Giá mà 2 3 số có mà billgate nó xả rác à
để ý kỹ đi, đó là giá hiện thời thôi, mà cái biểu đồ lù lù như thế mà vẫn cãi cố là sao

Nó là do bị thao tum bởi vài người mà, nó thích thì cho lên cao
rồi rớt thê thảm. dân kinh tế gọi là bóng bóng vỡ tung

EM share cho các bác ăn, thế mà không ai like ủng hộ em 1 cái, thế này thì lần sau sao em còn động lực tìm kiếm share cho các bác nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week