Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

I

Nó mua có vài trăm str thôi bạn ơi, nó làm trò cho vui đó mà, mua cho nhanh khỏi xem giá đó, chứ nếu thật sự nó mua số lượng lớn với giá đó thì bạn sẽ thấy bên chỗ đặt lệnh sell sẽ gần như là hết lệnh lun đó, giờ có thằng dev nó cũng ko dám đặt lệnh mua lượng lớn với giá 100 lần bây giờ, đẩy kiểu đó có mà nó bán nhà cũng ko đủ sức mà thu lại lãi, nếu nó làm vậy thì lượng str trên thị trường sẽ hết sạch, và no có bán ra cho sụp lun thì nó cũng ko dc lợi gì.nên đừng có ai hoan tưởng lên dc đến giá đó. Toàn trò mèo của mấy thằng dev để kick thích thôi
thì đấy, dậy thấy giá nó khủng bố thế thôi nên thấyn ó là trò chơi ú tim nếu mà đâu cơ lớn
chả theo quy luật gì cả thích thì cho lên trong 1 time cực ngắn

Mình đã mở topic mới trong box other rồi. Mấy bạn muốn hỏi thì vào đó mà hỏi nhé.

làm sao để add stellar vào site đó hả bạn
vào bx.in.th chọn My funds chọn Deposit kéo xuống cuối cùng bạn sẽ thấy địa chỉ của Stellar, gửi tiền theo địa chỉ đấy bx.in.th sẽ cập nhật $ vào tk 2-3p là thấy:)
Em up CMT lên nó cứ báo là 502 internal server error, rồi thì còn phải điền địa chỉ của Thái nữa. Bác có điền hay bỏ trống ạ?
cứ vn mà quất thôi cậu :)

Thấy nó có cái ô để đẩy ảnh CMT lên cơ mà? Deposit tiền vào cái địa chỉ của nó thì có cần chú ý gì ko mà có bác dep được có bác ko dep được ạ?
qua minh dep sang with có cần chứng minh gì đâu
chỉ khi nào sài đồng thái lan mới cần up để rút

hi mọi người...sao k còn site nào có stellars giống như vậy làm thêm it..em là new mà làm có 5h được 0.2btc ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week