Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

mình dep qua sàn bitcoin thái lan mà 10p rồi chưa nhận đc STR mọi người giải đáp với ... cảm ơn ... em đang hoảng loạn ... sáng nay 10 acc ko vào đc vì mất pass :( giúp với

bác cho em hỏi vụ bouns này là gì thế ạ . em vừa ngủ dậy chưa update đc tình hình ?
thank
em dep qua sàn bitcoin thái lan mà 20p rồi chưa nhận đc STR ... anh giải đáp với ... cảm ơn ... em vẫn đang bàng hoàng vì ấn claim mà ko có bonus

bác cho em hỏi vụ bouns này là gì thế ạ . em vừa ngủ dậy chưa update đc tình hình ?
thank
là những acc cũ sau 6 ngày sẽ đc bonus ông ạ ,tùy theo đợt acc đó , acc cũ lúc connect fb + ver mail còn nhận 3250 STR thì đc bonus 3750 và acc nhận đc 950 thì đc bonus 3500 :D

;:( thằng em vừa bị chôm 120k tội nó quá

đê ma ma, claim rồi mà tiền chưa về ::(

Sao mình đợt 2 đợi mãi vẫn chưa có bonus nhỉ :(

là những acc cũ sau 6 ngày sẽ đc bonus ông ạ ,tùy theo đợt acc đó , acc cũ lúc connect fb + ver mail còn nhận 3250 STR thì đc bonus 3750 và acc nhận đc 950 thì đc bonus 3500 :D
Cái đợt đầu thì ngon @@. Bouns 3k7. Chắc nó chưa kịp phân phối str cho ông :D. Đợi đê

em dep qua sàn bitcoin thái lan mà 20p rồi chưa nhận đc STR ... anh giải đáp với ... cảm ơn ... em vẫn đang bàng hoàng vì ấn claim mà ko có bonus
có tag đầy đủ ko mình up nó có 1phut là lên mà

Cái đợt đầu thì ngon @@. Bouns 3k7. Chắc nó chưa kịp phân phối str cho ông :D. Đợi đê
đợt đầu là tặng 7k và bonus 3kk5 nhá, mình có 1 acc nên biết :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week