Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

stellars given away không còn tăng vù vù 1 triệu mỗi phút nữa mà 100k và chậm lại từ từ. Có vẻ Claim gần hết group 2 rồi o_O

acc đăng kí hôm 8/8 có nhận bonus không nhỉ các bác

theo mình cứ acc nào đc 950 đều đc 3,5k hết, acc loại đời đầu đc 3,7k

em không được bonus các anh ơi:( không biết các anh được bonus bao nhiêu vậy .tiện thể cho em hỏi luôn là giờ làm sao để veri emai được ạ.em veri emai ảo mà sao hom nay không được không biết veri emai gốc được không nữa

em không được bonus các anh ơi:( không biết các anh được bonus bao nhiêu vậy .tiện thể cho em hỏi luôn là giờ làm sao để veri emai được ạ.em veri emai ảo mà sao hom nay không được không biết veri emai gốc được không nữa
ko rõ, acc 5 6 ngày cách đây đc bonus hết mà, hình như acc cứ 6 ngày bonus 1 đợt, nếu chưa đủ 6 ngày thì đợi đi

đang lôĩ, ko ver dc mail :(

theo tình hjnh ai mua str thj nên ngồi canh còn sell thj hôm nay chac ko có chuyen nó lên cao đâu

có ai veri gmai được không ạ sao ngày hôm nay em không tài nò veri được .:(huhuhuhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week