Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

4.9875 BTC con số này đã thấy 4-5 lần trên sàn rồi, ko biết của đại gia nào, mà có lẽ là của bọn Dev.
Mình đoán là nó đang vừa gom vừa giữ giá, nó phải gom lại một lượng STR nhất định thì mới bắt đầu kích giá dc, vì càng nhìu STR thì càng khó kick, giờ nó thu lại một mớ rồi sẽ đẩy giá lên. Hiện tại thằng STR nó đã bỏ ra rất nhìu tiền để giữ STR ổn định, chắc chắn nó chưa thu hồi vốn đâu nên mấy bạn cứ yên tâm còn lâu nó mới chạy. Với lại đội ngủ dev của nó toàn cao thủ ko.
Mục đích của nó lớn hơn nhiều việc thu hồi vốn, nó muốn xây dựng hệ thống tiền mới..nên nó bỏ tiền bây giờ để giữ ổn định cho đồng tiền thôi, khi nào các nhà đầu tư lớn thực sự quan tâm nó mới cho thả nổi..

:p:p:p:p:p

Mục đích của nó lớn hơn nhiều việc thu hồi vốn, nó muốn xây dựng hệ thống tiền mới..nên nó bỏ tiền bây giờ để giữ ổn định cho đồng tiền thôi, khi nào các nhà đầu tư lớn thực sự quan tâm nó mới cho thả nổi..
mình nói 1 khía cạnh để mấy bạn kia yên tâm thôi, ko ai bỏ tiền ko ra xong bỏ hết hi
Bạn nói đúng đó, STR vẫn sẽ dc giữ ổng định, sẽ tăng chứ nó sẽ ko để cho giảm mạnh lúc này đâu

XUỐNG ĐÊ CHO ANH STELLAR ÔM VÀO ĐỂ LÀM GIÁ ĐÊ ..

được nhận lại 25 STR nhưng tại sao lại tự động chuyển 25 STR sang tài khoản có tên là : justcoin :(

ôi xời ơi cứ quẳng đó đc giá thì bán :D anh em nào bắt đầu chiến từ đầu tuần trc' thì bét dí cũng có 5 6 củ rồi =)) giờ cứ thoải mái lo xa làm gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week