Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

theo mình nghi ngờ thì thế này .

str sắp ngừng bouns , mà số lượng str còn trữ khá nhiều ( do các bác thâu vào trữ lại ) . nên mình nghi ngờ có khi nào STR dow giá xuống , + tung BTC ra , làm giá BTC xuống luôn -> mọi người lo lắng xả STR ( giá str càng giảm -> đúng như ý đồ của STR ) -> STR thâu vào lại lượng str -> trên thị trường lượng str giảm -> giá tăng -> k bị lạm phát

:D:D:D:D

các bác sang cái site mới này chơi cùng em. lúc chiều nay nó lên rate 1k trong 5p mà em bán thử nên sell được có 4k :(
poloneix.com nhé. site mới nên khá vắng, total btc chỉ có 2,2 mà giá biến động rất kinh, rate hiện tại 560

theo mình nghi ngờ thì thế này .

str sắp ngừng bouns , mà số lượng str còn trữ khá nhiều ( do các bác thâu vào trữ lại ) . nên mình nghi ngờ có khi nào STR dow giá xuống , + tung BTC ra , làm giá BTC xuống luôn -> mọi người lo lắng xả STR ( gá str càng giảm -> đúng như ý đồ của STR ) -> STR thâu vào lại lượng str -> trên thị trường lượng str giảm -> giá tăng -> k bị lạm phát

:D:D:D:D
STR tung được bao nhiêu mà điều được giá BTC hả bác bạn phải hiếu số lượng BTC là mấy chục đến hàng trăm K nhé trừ khi bạn có 10tr$ để điều giá

giá BTC tụt như này là do thất bại trong việc gia nhập phố wall ( wallstreet) nhé ở đấy mà điều giá

Giờ mà có chatbox thì vui nhỉ . Có chatbox là ngập lụt luôn :D căng thẳng quá trời

có nhưng vẫn phải đợi vài ngày nữa :D:D:D:D

stellar ko phải lag mà là nó cố tình giữ STR gây hoang mang rồi tung btc mua STR số lượng lớn :D
cậu nghĩ rất giống tớ đấy :p

các bác sang cái site mới này chơi cùng em. lúc chiều nay nó lên rate 1k trong 5p mà em bán thử nên sell được có 4k :(
poloneix.com nhé. site mới nên khá vắng, total btc chỉ có 2,2 mà giá biến động rất kinh, rate hiện tại 560
Ngon nhỉ! Nhưng giờ đổi sang có rủi ro..

Ngon nhỉ! Nhưng giờ đổi sang có rủi ro..
để nghị cậu đổi avarta nha . nhìn cái avarta tự dưng máu nó lên muốn thông ass :oops::oops::oops::oops::eek::eek::eek:

Sàn ponoliex có lâu lắc rồi bạn ơi, chắc tại bạn không chơi BitCoin nên không nắm được hết.
https://bitcointalk.org/index.php?topic=719019.0 topic của stellar bên bitcointalk, diễn đàn lớn nhất của dân Bít Coi :D

Up lên 1000

tình hình có vẻ feel wa :))....k biết nên bán k để đó lo mất giá nữa thì chết :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week