Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Thông tin đâu thế cứ nói bừa
Căn cứ nào để nói nó sẽ lên giá, như BTC có lúc lên 1000$ sau có bao giờ lên 1000$ nữa đâu? AE lại cứ hy vọng vào 1 sự đột biến nhỏ ấy. Sẽ tiếp tục giảm hoặc giữ ở 5xx

acc 35k đó là sao vậy bác , mới lập cách đây 2,3 ngày hả bác

2 cái acc này mình lập từ lúc mới có pic này cơ. Nhưng mà lúc đấy không hiểu sao nó lag nên không được bonus.
Hôm nay login lại thì lại thấy chữ claim now :D
Tự nhiên ôm 1 đống tiền trời cho

Căn cứ nào để nói nó sẽ lên giá, như BTC có lúc lên 1000$ sau có bao giờ lên 1000$ nữa đâu? AE lại cứ hy vọng vào 1 sự đột biến nhỏ ấy. Sẽ tiếp tục giảm hoặc giữ ở 5xx

bitcoin thì phải cần thời gian dài mới nói được, vẫn còn quá sớm để phán khi mà nhìn lại lúc bitcoin ra đời đến h ;)

mấy acc mà claim nhưng ko nhận đc bonus thì tn hả các bác. Xác định mất à, em có 3acc đc bonus 3k5 mà claim rồi ko thấy gì. Mất toi 10k STR :((

Hôm qua nó đang lag, cứ connecting thì đừng có claim, hôm nay nó hết rồi claim như mình này :D

thôi khuyên chân thành mấy bác nên xả lũ hết cho rồi, ngày nào cũng la có biến động tới đêm là lên cứ chờ tới đêm đi
cuối cùng mấy ngày rồi có lết lên nổi đâu, cả đống người ôm bom thế lên nổi bằng niềm tin à :v thôi thi xả ra hết cho nó xuống 1 lần rồi gom lại nge có vẻ hợp lý hơn :)
p/s: e xả hết rồi, cũng đủ lam cái ipad vs zenfone :3

Giờ reg nick mới được có 125, may mà reg sẵn mấy chục cái trước đấy rồi :D

STR :492
BTC : 510.272
Dự báo 2 ẻm này có thẻ cùng chỉ số trong 24h tới
Hoang mang quá không biết có nên xả STR không nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member