Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.577
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Chiều qua có đại gia 5BTC treo giá mua 490... em với thằng bạn hút sạch của bác ấy :v :v xã rồi nhẹ nhàng quá... các bác ôm vui vẻ nhé. cả STR lẫn BTC đang hạ giá trầm trọng... BTC đã hạ quá ngưỡng cầm cự của nó(490~500) dự là còn rớt nữa... xin lỗi vì làm anh em hoan mang. nhưng bây giờ ôm sẽ lâu lắm mới tăng lại giá đấy nhé. Vì STR đang trong giao đoạn ổn định giá e nghĩ tầm 400~500 ^_^
Good luck all !!!

Chiều qua có đại gia 5BTC treo giá mua 490... em với thằng bạn hút sạch của bác ấy :v :v xã rồi nhẹ nhàng quá... các bác ôm vui vẻ nhé. cả STR lẫn BTC đang hạ giá trầm trọng... BTC đã hạ quá ngưỡng cầm cự của nó(490~500) dự là còn rớt nữa... xin lỗi vì làm anh em hoan mang. nhưng bây giờ ôm sẽ lâu lắm mới tăng lại giá đấy nhé. Vì STR đang trong giao đoạn ổn định giá e nghĩ tầm 400~500 ^_^
Good luck all !!!
Chúc mừng bác hạ cánh an toàn.Ai có tiền nhàn rồi ko vội thì treo chim chờ thời thôi.

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.318
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Good luck all !!!
Chào thân ái và quyết thắng !

mmotong

Junior
Verified
Reactions
123
MR
0.019
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đã ngưng bonus, bây giờ phải có code mới dc, mà chỉ phát code hạn chế nên sẽ sẽ tăng trước lúc phát code diện rộng, giờ ai ôm se có lời, nó sẽ tăng bèo lắm cũng lên 700, trước ngày bonus nó sẽ đẩy phát lên cao nữa. y như hôm trước

quoctuan203

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook
đã ngưng bonus, bây giờ phải có code mới dc, mà chỉ phát code hạn chế nên sẽ sẽ tăng trước lúc phát code diện rộng, giờ ai ôm se có lời, nó sẽ tăng bèo lắm cũng lên 700, trước ngày bonus nó sẽ đẩy phát lên cao nữa. y như hôm trước
bác phán như thánh :)) mong là thánh sẽ hiển linh haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week